Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani ampaye Slaa 'Mabomu'?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Aug 31, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Wilbrod Slaa ni mkali wa kufichua udhalimu na uchafu wa viongozi na wafanyabiashara mbalimbali. Je ni nani anayempa mabomu na vithibitisho hivyo, hadi wanaolipuliwa wanaogopa kumpeleka mahakamani?
     
  2. a

    akilipana Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Peoples Power. Ni watu wanaopenda maendeleo
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ana watu kwenye system wanampa nondo,tena unaweza kuta ni hao hao CCM
     
  4. D

    Dina JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kwa upande wangu mimi, wala sitaki kumjua, ila aendelee tu kumpatia manake looks like hatuna source nyingine ya kuzisikia!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Peoples power watu wamechoka na maisha
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tukiwajua wanaompa nondo ili iweje...huoni watu wana weza kosa ajira zao au kuuwawa unafikilia hawa mafisadi yanapendwa kufatwa fatwa kumbuka ya kubenea.....
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    watu walioko serikalini waliochoka na ufisadi na udhalimu wa wa ccm, yaani mafisadi kwa ujumla
     
  8. K

    Kijunjwe Senior Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiwajua itakusaidia nini? :confused2:
     
  9. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia umeingia kazini BUJIBUJI?
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Itakuwa ni kule kule kwenye maofisi ya wakubwa ndo maana kila akitoka anakuwa na data kamili kiasi kwamba hata jamaa wakiahidi kumpeleka mahakamani wanaogopa asiwaripue zaidi!
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,533
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Sidhani kamia kujua nani anampa itatusaidia chochote........cha muhumu ni ukweli wa hayo mabomu................ INAWEZEKANA HATA WEWE NI SEHEMU YA WATU WANAOMPA MABOMU HAYO.....we never know......
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Si kila mtu ni mchafu, watu wasiopenda ufisadi ndio huyatoa ili angalau kukomesha mambo hayo. Hata usalama wa taifa wanahusika.
     
  13. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na je ni nani aliyekupa ujasiri huu wa kuuliza swali lisilo na tija?
     
  14. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wampao mabomu ni wazalendo na wasamaria wema wapenda maendeleo ya nchi yao. Hata hivyo wapinzani wake hawatakiwi kumhofia sana sababu safari hii mabomu hana kabisa, ana makombora tu!
     
  15. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hata mie nashindwa kuelewa kwamaba akishajua itamsaidia nini yeye... to make it shot here is the ans Anapewa na riziwani...what next sasa?
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Nyumbu-
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    pandikizi
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,640
    Likes Received: 9,224
    Trophy Points: 280
    Ni mimi. swali lingine?
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani swali lako ungeliaddress hivi, KWA NINI ANAYEPEWA MABOMU NI SLAA TU NA NI KWA MALENGO YAPI? KAMA NI WABUNGE WA UPINZANI MBONA WAKO WENGI? KWA NINI AWE YEYE TU? AU NDO KUANDALIWA KWENYEWE HUKO KWA SABABU LABDA WAMEONA HANA SIFA? AU HATAUZIKA? I think lingesound good.
     
  20. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Dr. W. Slaa hajalipua bomi lolote jipya ambalo watanzania wa kawaida kama mimi na wewe hatukujua. Ninachomfagilia Dr. slaa ni ujasiri wa kusema kuwa hili limetendeka ndivyo SIVYO wakati sisi wengine tukishasikia tunajifanya hatujui. Issue za EPA, Richmond, Meremeta zilianza hapa JF kabla hata Slaa ahajazivurumusha. Hili la Meli za pembe kuwa ina mkono wa kada wa CCM kila mtu alikuwa analijua lakini hatukusema, Juzi Slaa kalilipua. Nachotaka kusema ni kuwa tukibaki kusema ni Slaa analipua mabomu na kuulizana nani anayempa tunampa kazi kubwa sana ya kuikomboa nchii hii maana tutakuwa kama tunajaribu kusema yeye pekee ndiye awezaye na sisi ni watazamaji tu. Nadhani swali lingekuwa ni lini nitalipua mabomu niliyonayo (ya level ya kijiji, kata, wilaya, mkoa, Taifa) kama Slaa?
     
Loading...