Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani aliyemtuma mkenya kumteka Dr. Ulimboka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pambe S, Jul 14, 2012.

  1. P

    Pambe S Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna maswali mengi nyuma ya kiinimacho kilichotangazwa na kamanda Kova juu ya utekaji wa dr Ulimboka. kati ya mengi, Maswali yafuatayo yana wafanya Tanzania wasiamini taarifa ya jeshi la polisi juu ya utekaji na utesaji aliofanyiwa dr Ulimboka.
    • Kwamba mtekaji alienda kufanya toba kanisani haiingii akilini hata kidogo.Si rahisi kiasi hicho kwanza kanisa lipo kila mahali. Toba hiyo ingeweza kufanyika Kenya, Uganda na nchi nyingine bila hatari ya mtuhumiwa kukamatwa.
    • Kwamba mtekaji alitumwa na mtu asiyemfahamu tena anafanya kazi serikalini,serikali ipi ya Kenya au hii ya JK? Kwa hiyo Watanzania walikuwa sahihi kuituhumu serikali? Mbona waziri mkuu na Rais walikanusha kwa sauti kali tena ya kuapa? Haya mwajiri wa mtekaji anafanya idara ipi? Kama mwajiri na mwajiriwa hawafahamiani mshahara baada ya kazi ulilipwa vipi? Nani alishawahi kuajiriwa bila kufahamiana kwanza na mwajiri? Kujaza mkataba wa kazi?
    • Mbona katika hili taarifa ya polisi haikuonyesha picha ya mtuhumiwa? Mbona watuhumiwa wengine huonyeshwa picha zao pindi wanapokamatwa?
    • Kwa madhehebu mengi ya Kikristo, toba haifanywi kwa kwenda kuisema dhambi kwa mchungaji isipokuwa kanisa Katoliki,Je kanisa aliloenda mtekaji lina utaratibu huo wa toba?
    • Kwamba polisi imemnasa mtuhumiwa,kwa taarifa hiyo ndo mwisho wa uchunguzi wa chaini ya kiharifu iliyo nyuma ya tukio hili?
     
  2. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama anahusika kweli, atakuwa ametumwa na viongozi wa hapa hapa Bongo, halafu huyo Mwanasheria wa Kenya ninayesikia ameibuka akitaka huyu Mkenya akahukumiwe Kenya, asituzingue, kama ana husika kweli, huyu Mkenya tudeal naye hapahapa, tusimpeleke kwao, tudeal naya hapa hapa kama Waarabu wanavyodeal na watu wa madawa ya kulevya ndani ya nchi zao au kama China ilivyomnyonga yule Mmbongo kwa ishu za madawa ya kulevya mwaka huu, tusimwachie, kama kweli anahusika, tumuadhibu kweli, hili tukio la Ulimboka si dogo, unafikiri angekuwa na Mmbongo mwenzetu kamdhuru Mkenya mwenzao, ingekuwaje, wangemfanyaje?!, ngoja na sisi tumuonjeshe adhabu zetu, kama wao wanavyodeal na wabongo wahalifu huko kwao
     
  3. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Embu waonyeshe picha zake kwenye vyombo vya habari, si ajabu si Mkenya, wawezakuta ni Mmbongo wa hapahapa, watu wanamjua na ndugu zake!
     
  4. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Serikali hawezi kujikwamua katika hiki kwa sababu ilihusika. Full stop.
     
  5. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha mkenya wala nini mchungaji wakanisa linalodaiwa kua huyo mtuhumiwa alienda kutubu anadai polisi imepotosha uma.kwakua mt huyo alfika nakuanza kupiga waumini ndipo walipoamua kuomba msaada polisi kwakua mtuhumiwa hakua na akili .kwa mantiki hiyo mkenya kabikiziwa kesi ili kutufumba macho watanzania.janja ya mr kova na baba yake saidi mwema tumeshaigundua.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,818
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh! Hawa Polisi magamba akili zao ni pungufu mno!!! Sasa wamejiingiza kwenye mtego wenyewe. Dr Ulimboka anamfahamu aliyemteka hivyo akionyeshwa hiyo picha ya huyo aliyebambikiwa hiyo kesi atakana kabisa huyo jamaa hakuhusika. Pia kama ulivyoandika inawezekana kabisa jamaa si Mkenya bali ni Mbongo hivyo picha yake ikianikwa hadharani nduguze wanaweza kumuona na hivyo usanii wa polisi magamba kuzidi kufichuka.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya KOVA na TISS wameingia choo cha kike.
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​serikali ya ccm
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kova watakudhalilisha kwa kukushinikiza useme uongo halafu ukicheza wanakukombe.
     
  10. R

    RC. JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una akili sana!!
     
  11. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,130
    Trophy Points: 280
    Halafu, kwa uelewa wangu, ni Madhehebu ya Roman tu watu ndo wanaenda kufanya confession,
    Kova na TISS wamejivua nguo
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    amekosea taget ya kuwadanganya Watanzania
     
  13. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dk Ulimboka asingeshindwa kuitambua lafudhi ya raia wa Kenya, Mbona hawa wanatufanya wajinga sisi Watanzania tuliowaajiri wao?
     
  14. v

    vngenge JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa angeenda kenya kwenye kanisa katoliki then wangetuambia amekatwa akitubu ktk kanisa katoliki huko kenya yangefanana lkn haya mmh.... bora wangeomba ushauri hata kwa Inspekta MWALA
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    BAK, wala hakuna haja ya kupigizana kelele hapa, hakuna Mkenya wala Mbongo. Kumbuka walisema huyu alikamatwa tarehe 29/6, tangu wakati huo walikuwa wanafanya nini kabla ya kutoa taarifa hiyo hadi wameitoa jana?

    Tusubiri tu tuambiwe jambazi limetoroka gerezani. Kova na wenzake wametawaza kabla ya ku.nya, sasa wanajipaka nayo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. m

    markj JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    walaaniwe!
     
  17. C

    Chibenambebe Senior Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wamelewa damu ya Dr. Ulimboka sasa mpaka akili zao zimeshazima kabisa maana hata babu yangu mbaye sasa hana jino hata moja hawezi kusuka deal la kishamba kama la Kova et all!
     
  18. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katumwa na blandina
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huwezi ukamhukumu mtu wakati shahidi mkuu yuko hospital, hivi leo hii ulimboka akisema kua huyo mtu sio mwenyewe aliyeshtakiwa itakuaje?
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu vngenge naona unakafuatilia sana haka kamtu kafupi!

    Suala la utekaji na uteswaji wa Dr. Ulimboka limetoka kuwa la uhuzunishaji sasa ni la uchekeshaji. Najiandaa kwenda kanisani kwa Gwajima huko Kawe nikasikilize ilikuwaje Mulundi akaenda kutubu huko kwa Gwajima. Gwajima naye mmhhhh. Najua TZ na KN wanabadilishana habari za kiintelijensia kuhusu wahalifu na uhalifu. Mulundi amewaambia kwamba kiongozi wao huko Kenya anaitwa Silencer na wamekuwa wakishiriki kwenye matukio mengi ya uhalifu. Hivyo basi hapana shaka kabisa TZ imewapasha wenzao wa KN kuhusu hilo kundi na kiongozi wao na bila shaka basi muda si muda Silencer naye atakamatwa huko Kenya kwa ushahidi/taarifa za Mulundi. Vinginevyo Mulundi si Mulundi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...