Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani aliyediriki kunitenda hivi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Jan 1, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Najua ni wivu ndio ulikuwa ukimsumbua, hana lolote.
    Mwenzie nilitoa muda wangu, nikate'neza baruti yangu ya plagi ya pikipiki na manyoya ya kuku, plagi yeyewe niliipata kwa shida gereji kwa Mudi NIGA, manyoya nikaokota jalalani.
    Mpaka saa mbili usiku wa jana nilikuwa nayo, lakini nusu saa kabla ya sherehe za mwaka mpya, baruti yangu ikawa haionekani... Nakumbuka vizuri sana nilipoiweka, mahali salama, hata panya asingeifikia.
    Huyu aliyenichukulia nimemsamehe, ila sitamsahau kabisa, kwa jinsi alivyonifanya nilale kabla sijauona mwaka!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh, AE please..!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pole sana
     
  4. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mkuu kuna ukweli hapa,au ndo ntoke vp?sorry kwa kukuchana live.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Sasa andare, nusu saa before new year ulipokosa baruti yako, ulikufa ama ulifariki dunia? Inakuwaje ikakuzuia kuuona mwaka, ama baruti ilikuwa ndo tochi yako?
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Okay.... Pole kwa yaliyokukuta! I think thats what u needed to hear.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sijui ni mimi au vipi... mtu akiweka habari ya mahaba au mapenzi halafu ana avatar kama vile ni mchawi kutoka sumbawanga naona everything relating to him/her is fake

    aiseee
     
  8. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we kweli noma...Usimwambie ukweli mwenzio bwanaa
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, hujui kutengezeza baruti za viberiti na msumari?

    Dk 5 tu baruti yako mkononi, uswazi raha sana.
     
  10. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hiyo Ntoke Vipi yenyewe imekaa kama ya hemedi hata haiuzi
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ukweli mtupu!
    Niliandaa baruti ili nisherekee mwaka mpya.
    Mi huwa sitafuti umaarufu mavi...
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    its a long time tradition, kuwa macho wakati mwaka unapobadilika, kuikosa baruti yangu kulinifanya nilale mapema!
    It's againt the norms...
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    angalau wewe umeujuwa uchungu wangu. Watu wanadhani kuibiwa simu na iPad ndo kunauma...
    Tukio limeniathiri sana kisaikolojia!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    safi sana!
    Inaonekana nikiweka avatar ya mumeo afu nikikutongoza humuhumu JF asubuhi, kufika saa 6 mchana nitakuwa nishakula mzigo.
    Well Ms. Avatar
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    dah?
    Unajua bro ilikuwa too late kutengeza ingine... Me was doomed enough yesterday!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    So, hiyo nusu saa tu before new year ulipogundua huna baruti ukalala hapo hapo? Ungemuomba kongosho akutengenezee hiyo ya dk 5. Pole sana, I hope baruti za majirani zako hazikukuamsha
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    frastresheni dadangu...
    Ilikuwa ngumu kuwa na wazo la ku-PM kongosho,
    nadhani unajua fika kuwa namba yake alininyima.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Nilikuambia, mie ni kama ndizi, usiponila kama chakula, utanila kama tunda au lubisi

     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sasa kama unataka nikule nipe jameni!
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    pole sn, huyo alokufanyia hayo itakua ni m2 wako wa karibu sn na alikuona wakati unaitengeneza na wapi ukaiweka. Sasa tuseme ukija kumgundua alieichukua utamfanya nn?
     
Loading...