Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mwanao je?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eeka Mangi, Feb 16, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naam ni mwanao
    Mwanao wa kumzaa
    Unampenda sana tena sana tuuuuuuu
    Unatamani awe na maisha bora
    Akuletee heshima
    Umemsomesha kwenye shule nzuri na zenye heshima kitaaluma
    Hapa kati hapa unagundua
    Huyu mtoto huyu ni malaya kupindukia
    Kila aina ya uhuni anao
    Kubadilisha wanaume kila uchao, pombe kwa sana, sigara na mibangi ni kawaida kwake,
    Ukaamua kumpeleka mbali ili asikutie aibu
    Sasa kamaliza form 6 anakuja nyumbani
    Saidia as wewe ndo mzazi wake huyo binti unashauri nini hapa!
    Rafiki yangu yuko kwenye wakti mgumu msaidieni wajameni
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna Wa kusaidia wapwa!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    huyo msichana kamaliza form six kwamba anaendelea na masomo au ana div zero? kama huyo rafiki yako ana weza au ana uwezo ni kumpeleka chuo hata cha ualimu chochote akishapat ajira basi atajijua mwenyewe ...na ndio atajua kuwa mchuma janga hula mwenyewe
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Mimi ningeenda kwanza kumpima UKIMWI ili nijue nini cha kufanya baada ya hapo
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ukampime ukimwi kwa lazima ama?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utamlilia Mungu ndiye pekee ataweza kumbadilisha
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    mtafitie chuo hata short course akasome
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,830
    Likes Received: 1,704
    Trophy Points: 280
    Sioni tatizo hapo?
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shida ni nini kama anakubali kuendelea na masomo? Mpeleke chuo.
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mmnh hongera wa kwako kajitahidi hadi A-level, niece wangu mimi O-level ilikuwa mbinde sana.

    Vumilia afike chuo; otherwise mfungulue salon aanze biashara na maisha yake kama ni above 18.

    Wa kwetu ana kibiashara, kaokota mchumba na ana mtoto sasa!
     
Loading...