Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Mwanamke gani mwengine anaeweza kumfikia huyu ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Mar 11, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu wanabodi,
    katika mazingira yasiokua yamezoeleka sana, mama mmoja mwenye kumiliki mtoto mmoja na mume.
    Siku hiyo ilikua mwanae wa mwaka mmoja alikua anaumwa, mida ya kama saa 3 hivi za usiku alimpa mwanae dawa na akamlaza.
    Ilipofika saa 5 usiku akatoka kitandani kwake na kwenda pembeni kilipo kitanda cha mtoto kumuangalia kama body temperature imeshuka.
    Mungu aachwe aitwe Mungu , kwani alikua ameshachukua amana yake ! Amana ya uhai wa mtoto.
    Mtoto amefariki !
    Mama alimfunika marehemu vizuri , hakukubaika wala kutetereka japokua alikua na machungu makubwa moyoni. Na dakika 5 badae mumewe akawa anabisha mlango.
    Alimfungulia mumewe huku akimuona Mr akiwa na dalili zote za kwamba usiku huo anahitaji game.
    Mwanamke yule kwa kua alikua ameshiba na kupevuka kiimani akajiongeza kua akithubutu tu kumueleza mumewe kifo cha mtoto, basi taharuki litakalozuka hapatatosha na hapatakua na game wala nini .
    Kwani mwanamke yule alikwishajilisha neno la kimsimamo kwamba Kifo ni haki toka kwa Mungu , na kumpa unyumba mumewe ni haki pia iliyotolewa na Mungu .
    Hivyo alimudu kutokumpa mumewe habari ya msiba wa mtoto, na akampa huduma ya unyumba mumewe.
    Baada ya kumpa mumewe haki ya nyumba, akampa wasaa mumewe kupumzika kama saa 1 hivi, na ndiyo akampa mumewe habari ya tanzia .
    Katika dunia ya wakati tulionao tunao wanawake wengine wanaoweza kua na misimamo na uthabiti wakaweza kua kama mwanamke huyu ?
    Hapa Jf pia wapo ?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmh, uchungu wa mwana aujua mzazi.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mwee....imbombo ngafu...
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ujasiri mkubwa.
     
  5. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asa game lilinoga kweli
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu ! Hapa Jeief wapo ?
     
  7. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu alikuwa na roho ngumu kama paka
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapana, hapana, hapana! Mie hapana asee nna hakika sina huo ujasiri... Sina..
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Preta ! Umeingia Moro , ukaniacha Msamvu ! Sijui nielekee ya Mombo! Ya Dom ! , ya Mikumi ! Ya Dar !
     
  10. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Ongera yake,Jf wapo wengi
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni zaidi ya paka hii...
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Labda, ila kwenye hao wengi mie nitoe.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nyoosha ya Yaeda wewe....
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh! Mi nisingeweza.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wakati anakutoa....na mimi univute....
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    khaa! Preta preta.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    he he he....lemon...
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    wanawake wa siku hizi wanathubutu kuwapangia wanaume ratiba eti jmosi tuu kwa kuwa j2 hakuna kazi!kwa mwezi mara 4 au 3
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Game is a game ! Nothin' else or o/wise !
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    unju bin unoka, mbanika samaki kwenye jua!
     
Loading...