Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mwanadada mwenye mvuto. Haya ni yakweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Djunior, Oct 12, 2010.

  1. Djunior

    Djunior Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa huyu mwanadada anaekwenda kwa jina la Rehema Chalamila aka Rey C, amecheza movie ya X Nchini Kenya, je wanajamii tetesi hizi ni za kweli.
    Naomba kuwasilisha tetesi hii kwenu.
     
  2. Djunior

    Djunior Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa huyu mwanadada anaekwenda kwa jina la Rehema Chalamila aka Rey C, amecheza movie ya X Nchini Kenya, je wanajamii tetesi hizi ni za kweli, na inafahamika kwa jina gani.
    Naomba kuwasilisha tetesi hii kwenu.
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ulipopata tetesi hizi wakupe picha husika....!
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Usiishi kwa tetesi ishi kwa uhakika
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa unataka na wewe ucheze naye nyingine?
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    akicheza ama asicheze ina maslahi kwako?
    inaharibu vp maisha ya watanzania?
    mbona kila mtu anacheza movie za ex usiku na haiwi issue?
    haa sidhan km kuna la msing kumjadili mtu na maisha yake cz km ni vifaa ni vyake na raha ni zake so nthng iz ya bznes wth t...potezea
    au km vp mpigie cm umwulize....
    wew aujawai cheza x???????????
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    swala sio kumjadili mtu,nadhani kama kitu hakikubaliki katika jamii sio tatizo kwa watu kuuliza kama wamesikia, je tunaposikia mabaya au mazuri tushindwe kuuliza??
    Tufikie wakati tujue kuwa mambo yasiyokubalika katika jamii ni jukumu letu sote kuyakemee,kama wewe huyakemei na unasema ooh eti ni msilahi yako? Ni nani atakaye isimamia jamii yetu? au mnataka raisi ndio asimamie? kila kitu watanzania ni kulaumu wakati mamabo mengine yalipaswa kufanya na wewe mwenyewe wala sio viongozi kwa kila kitu, sawa leo mnasema kuwa hayakuhusu then kesho mnaanda kulaumu ooh eti viongozi sijui nini.
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Source Pliiiiiiiiiiiiz
     
  9. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu hana kazi ya kufanya, akishajua so what? fanya kazi acha majungu
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa Rose njoo basi hapa kwangu tucheze X mwaya kwa raha zetu.
     
  11. W

    WA MFALME Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! kama ni kweli hiyo ni mbaya sana!kuna njia nyingi za kujipatia kipato si lazima kujidhalilisha kiivyo.
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hahahahahaa Rose we kiboko duh!:A S 13:
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi kucheza X ndio nini?
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kwani wewe hujawahi?!.kwahiyo unataka kujifunzia kwake?. Tujulishe nia yako.
     
  15. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mie nishawahi kucheza Y
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    una uhakika amefanya?,unauhakika alifanya ili aongeze kipato?. Unauhakika hana njia nyingine ya kuongeza kipato?. How genuine/ethical r u r means of income generation!
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tokazako !!!!!! na ushhhhhhhhndddddddddwe ktk jina la yesu!!!!!!!
     
  18. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Njoo nikufundishe
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    si kwamba nalinda aya yasiyo kubalika ktk jamii ..topic imeuliza ..je ni kweli..sasa ktk ili hakuna mwenye uhakika na ukweli wa tetesi izi zaid ya yeye mwenyewe so ni vyema na haki km akimwuliza mwenyewe
    tendo km ili la kucheza utupu movie si jema bt picha km izi zpo mitaani au hazimo? zmeharibu wanajamii ?zmeingiaje nchn?znaonyeshwa wap mara nyng hasa hasa kwa teenegers?znauzwaje?
    NILIMAANISHA AMWULIZE MUHUSIKA na km steps za kumuonya au kumwambia alichotenda si vyema kwa jamii ya watanzania ingefatwa.. asante sana ndg
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ukipata tetesi zifanyie kazi na utupe kitu cha ukweli na picha zake. hatuishi kwa tetesi
     
Loading...