Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni muda wa kusikia kauli za makada wa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Apr 2, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Baada ya kushindwa Arumeru kauli mbali mbali zimeshaanza kutolewa na viongozi na makada wa ccm.tumemsikia nape,bashe,makamba na wengine watafuta.
    Bottomline...........RIP CCM
     
Loading...