Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni muda wa kumuomba msamaha AFANDE SELE

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fraddle b, Feb 26, 2012.

  1. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina budi kumuomba msamaha mkali wa rhymes Afande sele kwa kitendo changu cha kumuona snitch alipokubali kuimba kwenye show ya straight music kumbe kweli alifata masirahi, na ndio ambacho hata wenzake walichokua wanataka, so hata wana jf wengine mlio mshtumu mfalme wa rhymes ombeni samahan kama mm SAMAHANI AFANDE SELE
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja,Big Up mtu pori afande seleeee,baba tunda.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Cjaelewa unachotaka kutuekeza
     
  4. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana yangu hapa ni kua afande sele aliposhiriki kwenye tamasha la cloudz wadau wengi tulimponda nikiwemo mm lakin kumbe alikua anatafuta rizik kama alivyofanya sugu juz kati
     
  5. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na ile picha akiwa uchi? Hafai acha apotee na muziki unamhama taratibu
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    alipipa picha uchi?? Yaani masaburi na maeneo mengine aliyaacha wazi then akafotoa picha? Afande huyuhuyu au?
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    vinega wanaolalamika hawajapata maslai
    wakipata watapoa tu.muache kuwamini wanasiasa hawana adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu wenyewe maslai kwanza.Sugu ni mtafutaji kwahiyo hawezi kuacha wakati ameaidiwa fidia mradi wake wa marelia.mwenzenu alikua anadai mradi wake ninyi mlikua mnadai nini.?
     
  8. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja.
    Afande fanya msamaha wa bure tulikuonea kumbe una jicho la tatu kweli.
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama sipo vile hapa
     
  10. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi 2likua tunapinga unyonyaji wa wasanii sugu akaja 2kajua naye ana suport kumbe alikua na interest binafs
     
  11. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sana tu tena baba tunda kaonyesha yy bonge la jembe
     
  12. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    samahan mgambo sele simba jike
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwa hyo ulikuwa hujui?
     
  14. L

    LA TOVI Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado soggy naye kupata haki yake maana nasikia walimtoa kwenye station 1 huko mwanza alikokuwa anafanya kazi akaahidiwa kupewa shavu clauds kuja huku wakampotezea.
    Jamaa anahasila nao sana.
     
  15. G

    GENDAEKA Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jicho la tatu!lipi?
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Siwezi kumuomba msamaha mtu ambaye hayuko makini, Clouds walimtukana sana na kumdharirisha,matokeo yake yeye ndio akawaomba msamaha badala ya wao, hana lolote aende zake huko.
     
  17. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  18. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ali2kanwa lkn wao si ndio walimuita na kumpa shavu? Je vp kuhusu huyu wa sasa hv ambaye alifanya tamasha kabisa la kuponda cloudz leo kiulaiiin kala matapishi,so yy na afande hamna tofaut
     
  19. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana yake kuona mambo ya jayo kama haya
     
  20. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    statiƶn yenyewe ilikua RFA hapo mwanza lkn 2muombe afande msamaha
     
Loading...