Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni muda gani TCU wataanza maonesho Ubungo Plaza?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hmaster, Apr 27, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za asubuhi. Nafahamu ya kwamba leo ndo siku ambayo TCU wataanza kufanya mkutano pale U/Plaza ila sijajua utaanza saa ngapi na ni hadi saa ngapi? Mwenye kujua tafadhali anijuze nataka kuhudhuria!
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tunaomba kujua mikutano hiyo au maonyesho hayo yanahusu nini?tupe agenda man!umetuacha hewani
     
Loading...