Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni muda gani mwanaume unatakiwa kumaliza kupanda mlima?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AZIMIO, Jun 15, 2011.

  1. A

    AZIMIO Senior Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba kuwakilisha swali langu kwenu ili nipate ufafanuzi,
    Hivi ni muda upi mwanaume unatakiwa uwe umaliza kupanda mlima,kwa kuwa kuna msemo usemao ukimaliza kabla y dk fulani wewe si mzima?
    je kuna ukweli wowote kuhusu hilo?
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Dak 45 zinatosha chini ya hapo ujue una matatizo (hizo si kwa wale wanaotumia viagra). NAWASILISHA
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hayo maswali waulize wapanda milima.
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Chauro, ulivyojibu kwa ukali wakati sura yako haionyeshi ukali - haipendezi
     
  5. s

    sparkville Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna time limit
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Limit ukishachoka.
     
  7. s

    sparkville Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha msingu usingi usiwe na premajure ejaculation, na uwe na uwezo wa kuendelea baada ya kilele, ila la kuangalia zaidi je mwenzio nae amefika mahala pake au unajiangalia wewe, ujuwe tunafanya yote ili wenzetu wajisikia raha sana na wafike sehemu ya kuwafanya waridhike na wafurahi kwa kuwa nae safiri ya kilima cha mwisho kwenye kilele
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inategemea na urefu wa mlima!
     
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,543
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Kwa kilimanjaro ni siku tatu kupanda .kushuka siku mbili jumla siku tano
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inategemea na kiburudisho chenyewe.
    Kama ni kitamu sana hata dakika mbili hufiki.
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    asubuhi na mapema, baada ya jogoo kuwikaa.,.!!
    kwi kwi kwii.,
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jukwaa la milima na mapandio na vipando vyake
     
  13. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Khaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!! nimepotea?????????? nishawezeshwaa kuingia kwa wakubwaaaaaaaaaaaa... mmmmmmmmh!
     
  14. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Waulize wanaume Wangoni Kwani ni wataalamu Wa milima kuliko hela.
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wakongwe walishatuambia tusidangaywe na avatar,
    haya romance kama ndo wewe huyo basi hongera zako bibie..................................

    mmmh!na hii signature yako, sijui ndo ubinafsi huo.............lol..
    eti..............I love me and me only
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    mijianaume mirafi utaijua tu...km nakuona vile unataka kupigana na signature cz imekuzibia?
    miss u!!!!!!
     
  17. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unauliza swali la ubinafsi sana. Kwanini uulize "mwanaume" peke yake? Kwani anapanda mlima peke yake? Ni ubinafsi kutokutilia maanani kwamba mwenzio naye anahitaji kufika Mawenzi.

    Jibu: Mwanaume anatakiwa kufika kileleni wakati mwenzie naye yuko tayari kufika huko kileleni, ili mfike wote kwa pamoja.
    Raha yake nakwambia utachoka mwenyewe!

     
  18. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you must b mad.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhh
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mguno wa ndimu au pl pl?
     
Loading...