Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mtanzania gani ambaye ni 'maarufu' kuliko wengine?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Nov 15, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Je, kwa mtazamo wako, unadhani ni mtanzania gani (katika siasa, michezo, burudani n.k) ambaye ni 'maarufu' kuliko wengine? Taja jina lake!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    1. JK Nyerere
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi Bakhresa ni m-tz? Basi huyohuyo. Anagawa ajira, anatengeneza mamsosi kuanzia ya bei ya chini mpaka ya juu. Analisha wengi. Hivyo ni maarufu
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahaha! sawa ni wewe....
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mfunyukuzi of course
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Edward Lowassa kwa tamaa ya kujilimbikizia mali ya watanzania utadhani ataishi milele; si tour operator, si mmiliki wa machimbo, si mmiliki wa mahoteli, majumba usiseme, tamaa hadi ya kula na kunywa, huamsha hadi wahudumu wa mahoteli wakamletee mbuzi laiiiiiniii saa nane usiku, hadi mwanamke mzuri anataka yeye kwanza. Ni maarufu kwa tamaa in real fact. Akibisha aje!! na Wildbrod Slaa maarufu kwa kutetea ulinzi wa mali ya watanzania
     
  8. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Itakuwa ni Rais aliyekuwepo Madarakani Hivi sasa ,kwani baada ya kuingia madarakati viongozi na watu mashuhuri wa ulimwengu wamekuwa wakimwagika Tanzania kwa shughuli mbali mbali ikiwa za kibinafsi au za kiserekali.na hata jina la TANZANIA ameweza kulitanga zaidi katika pande zote za ulimwengu,kuliko ilivyokuwa kwa watangulizi wake.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndo manake jeuri ya pesa hiyo...hata mimi ningekuwa na mapesa ningetaka kuamka saa 9 usiku nataka kiti moto lainiiiii na mademu wakali tu ndo wangekuwa wangu
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kheee
     
  11. R

    Rikab Mikail Member

    #11
    Nov 15, 2009
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Julius kambarage nyerere
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    nje ya nchi ni hasheem thabeet
    ndani ya nchi ni jk
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mizengo Pinda
     
  14. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #14
    Nov 15, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mambo hayo!
     
  16. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkwawa
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,793
    Trophy Points: 280
    MTANZANIA MAARUFU KULIKO WOTE MIMI NINAFIKIRI ATAKUWA HUYU MUANZILISHI WA FORUM HII (http://www.jamiiforums.com)
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
  19. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Rostam aziz
     
  20. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee ukipata za kubadilisha mboga itakuwa ni kitimoto na totoz siyo!
     
Loading...