Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mtaa huko kishasa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Utingo, Oct 20, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    AvPumbu.jpg

    ni street huko ku kishasa
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmhh ama kweli lugha achana nayo. Unachokiita kwa heshima kwa wengine ni matusi.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio! na hapo pembeni wanauza vinyago. hata mimi nilishangaa sana, tena mtu nilie muuliza direction akanambia: kwa kufika haraka "chez nicolas", chukua pumbu. nilishangaa, alafu mtu nilie kua nae (mwenyeji kidogo) ndio akanambia Pumbu ni avenue. tena ipo Kinshasa Gombe, towwn kabisa!
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Hawa jamaa ni kama hawa wa Kenya ambao nao wanajua vizuri kiswahili

    [​IMG]
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahahahah, no, sio sawa. Congo kiswahili kinaongelewa east tu, kule west hawakijui kabisa. Ila wakenya... duh!
     
  6. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    wakenya na hiyo shule yao wamefunika bovu, it seems hiyo shule ipo eneo hilo tajwa.
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hata hapa Tanzania kuna maneno mengine kwa kabila fulani ni maneno
    ya kawaida lkn utakuta kwa kabila lingine ni tusi.
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fikiria mtu anaitwa ****lo huko RSA, sisi kwetu pia majina ya warundi na wanyarwanda huwa yanatutoa wazimu, utasikia mtu anaitwa habyarimana au Ndikumana. Mana kwetu ni va.gi.na
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Imana ndio Mungu sasa kule kwao!
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    "Milele" kimalagasy (lugha iongewayo madagascar) maana yake ni ku'do'
     
  11. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna mjapan mmoja alikuwa anaitwa Naitaka Kumamoto. Ilibidi apewe majina ya bandia ili yatumike kwa muda akiwa hapa nchini. Kule Japan kuna kitongoji/mtaa unaitwa Kumainata.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ah haaa haaaa haaaaaaaa.................hiyo kubwa kuliko
     
  13. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ayaya! taratibu unatukana sasa
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sikutarajia kama ningecheka hivi leo aisee!
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,073
    Likes Received: 1,428
    Trophy Points: 280
    Hili jina maarufu la kihindi Kumar sijui linatamkwaje?
     
  16. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli mkuu, haya majina yanamambo kweli. Kilimanjaro kuna sehemu inaitwa "Ndungu". Sasa nenda Mbeya utaje hilo jina uone watu watakavyokukimbia!!!!
     
  17. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wakuu msisahau na ule ukoo maarufu wa Mboro...! Kijana wa kichaga alikosa mke Mkuranga kwa kujitambulisha kuwa ametokea ktk ukoo huo maarufu wa Mboro...!
     
  18. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
     
Loading...