Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Msomi unaesaka Ajira? USHAURI

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bampami, Aug 15, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    1.USIWE NA PAPARA

    -tulia jitahidi kutafuta kaz taratibu bila pressure pia jitahidi kutumia marefa ambao wamo ndani au karibu na waajiri.

    2.KUWA TAYARI KWA LOLOTE.

    -Kubali matokeo hata kama umeshindwa interview nyingi,usijisikie vibaya kwa wenzio kupita.

    3.JIANGALIE WEWE KAMA WEWE

    -usijilinganishe na wenzio jiangalie ww kama ww

    4.KUZA UJUZI WAKO NA PATA UZOEFU.

    -unapomaliza masomo na kupata taaluma yako ni bora ukautunza kwa kujisomea na kujikumbusha kile ulichosomea

    5.KUWA NA MSIMAMO

    -inashauriwa kufuata kile ulichosomea endapo utabadili iwe ni kwa mwelekeo wa muda.
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ndoto nyevu hizi
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    imekaa vzr mkuu
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    thats tru
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu nashukuru kwa ushauri wako. Umeniliwaza vya kutosha! Karibu nipate pressure na madonda ya tumbo kwa mawazo.
     
  6. T

    Thesammanger Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itawatuliza vijana wanahaha sana, kwani maisha yanakaba
     
  7. L

    LUNA Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx 4 advice
     
  8. M

    Makambuya Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu imetulia sana
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    tatizo kun muda huwa ubafika hata hela ya kula unakosa achilia mbali vocha na nauli...
    Ni kipindi kigumu sana,, nashukuru Mungu nimetoka huko japo ninapopataka sijafika.

    Watafutaji msikate tamaa
     
  10. Sunman

    Sunman Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekaa njema vijana 2naangaika.
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Yote tisa, kumi ni kujaribu ujasiliamali. Kwenye ujasiliamali huwezi kukosa hela ya kula; kwani wajasiliamali ni wengi na wanajua tatizo la kukosa hela ni jambo la kawaida na kupata ni jambo la kawaida pia.
     
  12. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ile button ya LIKE sijui imeenda wapi,
    Ndekirhepva likes this...
     
  13. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana hiyoooooooooooooooo
     
Loading...