Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni msichana yupi mwenye mvuto kimapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SILENCE1, Sep 6, 2012.

  1. S

    SILENCE1 New Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauliza jamani, kuna tofauti gani kati ya mwanamke mwembamba na mnene kwenye mahusiano? kuna rafiki yangu tumebishana sana mpaka kaniudhi, yeye anasema wasichana wembamba ni watamu kimapenzi, wakati mimi nimeishawahi kuwa na msichana mnene na mwembamba kwenye mahusiano, wote niliona watamu. ila cha ajabu alisema kuwa kuna ushahidi wa kisayansi juu ya nani mtamu na nani sio mtamu, bado nilimbishia. je? kuna mtu ana wazo tofauti na hilo. au yeye yupo sahihi?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh ngoja vidume waje....kwa mimi kati ya mume mnene na mwembamba, nafikiri mwembamba ni bora.
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inategemea na wepesi wake kwenye majamboz na uelewa wake,anaweza kua mwembamba kama nyoka na asiweze kukukuruka na akawa mnene ukashanga anavyo jitumaa na ukamuhisi kama bua anavyo kupaisha.......
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ni zaidi ya unene au wembamba wa mtu
    Mapenzi ni hisia kutoka kwa moyo kwa yule uliomdondokea hata kama ni mweusi au mweupe
    Utamu wa mapenzi anaujua yule anayependa bila kujalisha urefu au ufupi wa mtu, kabila wala dini
    Mapenzi ni pale moyo wako unapokubali pasi na shaka kuwa unashiba kuwa na huyo uliomchagua
     
  5. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hapo umenena madame.
     
  6. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiyo kweli coz watu hubadilika,what if umempendea wembamba akanenepa?utamuacha?
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh.... Utamu wa pipi ni mate yako tuu...!
     
  8. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh swali zuri sana but I think suala la wembamba na unene na jinsi linavyohusiana na utamu hakuna correlation hata kidogo.Kama ujuavyo utamu wa pipi waswahili wanasema ni mate yako,means pale ambapo wewe umependa seriously na feelings zako zikawa hapo then uta experience utam in love simply because all your feelings and mind viko hapo bila kujali wembamba au unene wa mhusika.Kwa hiyo suala la utamu ni wewe mwenyewe mwonjaji hisia zako/moyo wako ulikoelekea. mtazamo wangu tu!!!!!
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    MadameX wewe ni Ng'waaaaaa
     
  10. b

    bagi JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    ladhaa ileileee
     
  11. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wembaba wako flexible kwa mastaili kibao, wanene hasa wenye makalio makubwe kwa staili zingine hawapati ile deep penetration ya ukuni kwasababu yanazuia hasa kwa style fulanifulani!
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    napita hapa_niko over age.
     
  13. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hili nalo neno ndugu yangu!!!!!well said aisee!
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    sasa ndugu, huo unene na wembamba kwa kipimo gani haswa?

    mnene kwako anaweza kuwa ni mwembamba kwa wengine................
     
  15. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siri ya mtungi aijueaye ni kata, so kila mtu ana taste yake
     
  16. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Binafsi naamni kuwa kila mtu ana 'preferences' zake katika uchaguzi wa kitu chochote..
    Ndiyo maana kukawepo na rangi na maumbo mbalimbali ili kukidhi mahitaji ya uchaguzi..
    Hata wanadamu tunapishana katika kuchagua wenzi wetu kulingana na 'uono' wetu..
    Kulingana na mada ni vyema kwanza tukakubaliana 'utamu' unaozungumzwa hapa ni upi!!
    Itakuwa ngumu kusema umbo hili ni tamu kuliko lile ilhali 'utamu' wenyewe ni nadharia tegemea (relative term)..
    But itoshe kusema 'utamu wa pipi ni mate yako'..
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    kwani shule bado hazijafunguliwa? maana naona hii thread ni level ya watoto show.
     
  18. L

    Lindongo Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hoja ya msingi sio utamu wa mapenzi kati ya mwanamke mwembamba au mnene bali wepesi wa mapenzi kati ya mwembamba na mnene. Wanaume wengi wanalalamika kuw wanawake wanene ni wavivu au wazembe kwenye mapenzi. inadaiwa wanalala kama gogo hawajishughulishi.
     
  19. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sitaki kugongagonga mfupa mie. hata hivyo, unene uliozidi kama matoki siutaki..awe tu wa kati...mfupi kidogo etc.
     
  20. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    atiii nn
     
Loading...