Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mmea hatari umeota kwenye Barabara za jiji ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ambiente Guru, Jun 20, 2012.

  1. Ambiente Guru

    Ambiente Guru JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,985
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nawaomba wataalamu wa mimea (botanists) na watu wenye kutambua mimea wanitoe hofu kuhusu mmea huu. Umeota katika barabara kuu za Mhesh. J.P. Magufuli ndani ya jiji. Nimevutiwa nao baada ya kukuta watu wanaushangaa, wengine kudhani ni hatari na haupaswi kuota mahali hapo. Wengine inasemekana wanachuma vikonyo na matawi na kutokomea. Inawezekana mbegu zimeletwa na magunia ya nafaka toka kusikojulikana.

    Candid to my Country
     

    Attached Files:

  2. c

    chilubi JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Si marijuana huo?
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hatari yake nini? tuabarishe
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    duh marijuana barabarani
    hii ni balaa na umekua kiasi hicho aise
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Toka lini ukawa ni hatari?
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Legalise by Luciano
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    hahhahaaaaaaaaaaaaaaaa bangeeeeeeeeeee


    kidumu chama cha mpinduzi na mamlaka zake loh...
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwani bange ina issue gani!??
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    cha arusha hicho
     
  10. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 564
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    they call it....'cannabis papasella'....
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi ni hivi karibuni tu nimeanza kusikia kwamba bangi ni mbaya, lakini maisha yangu yote ya utotoni kule kwetu kwa "akina kamwene" tulikuwa tunatumia kama mboga za majani nyingine zozote na hatukupata madhara yoyote.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Wakiukuta mbuzi huo!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ganja hiyo.
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    picha haionekani vizuri lakini huu mmea sio ule
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha....kitu cha arusha hicho mbegu ilidondokea hapo...hiyo mbona kama cannibus sativa a.k.a brain charger?
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    cannibus sativa a.k.a brain charger
     
  17. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atakuwa Wassira ndio kauleta, kule kwetu hauna issue ila yeye ndio huutumia ili asisikie makelele yanayomnyima usingizi mjengoni
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Inanikumbusha jina la producer P FUNK MAJANI!
    Unajua serikali wakiuhalalisha huu mmea then pia Gongo vyote vitakosa mvuto kwa jamii watu wanakomaa bse unapigwa marufuku!
     
  19. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mti hauonekani vizuri, pia haieleweki ni sehemu gani hapo!
     
  20. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Lazima itakuwa imeota barabara ya mhishimiwa mnyika maeneo ya ubungo ndio maana akili zake ziko kama huo mmea wenyewe !
     
Loading...