Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Mkoa gani utazidi Tanga Tanzania!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Arafat, Apr 26, 2011.

  1. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Wiki hii nili vinjali Tanga Baada ya Mizunguko ya muda mrefu kutafuta faranga pande zote za Dunia!

    Nikiwa Ocean Breeze pale Tower Street, Nilikuwa na hamu kubwa ya kuendesha black mettalic car maana ni siku nyingi sijapata kuendesha black car! Nilifanya makeke na kupata gari jeusi kama nilivyotaka, halina miaka mingi bado jipyaa! ila limetumika kiasi chake.

    Nikiwa na furaha na raha tere, baada ya kuingia ndani ya gari nikafunga mkanda wakati bado shangaa dashboard ili kujipa muda kulielewa gari na jinsi ya switch-on, nilishangaa gari lenye linaingiza four-wheel na kuanza kuondoka huku bado nimedua sija-synchlonise mwendo safari ikakolezwa kupasua tope! Nilichanganyikiwa kwa furaha na raha juu ya gari hili.

    Baadaye nilipouliza inakuwaje gari lina-engage four wheel haraka hivyo tene lenyewe Niliambiwa "Unabahati sana shukuru Mungu hiyo ni heshima nimekupa wewe peke yako si kila mtu anapata hiyo heshima!"

    Kitendo hicho kimenifanya ni-rank Tanga kuwa Na.01 Tanzania nzima. Kama kuna mkoa unazidi Tanga nijuzeni Tafadhali sana.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tukujuze nini sasa
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Asante.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naona kaandika sijui ni Poem sijui ni nini halafu anasema tumjuze kitu ambacho hatujaelewa
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Nilijaribu kila angle niweze kumjuza nikashindwa, bada ya ku scroll nikakuta TF umeniridhisha.
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hovyooo nagarimoshi lako!!!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    dahhhhhhh
    kumekucha kipande hii
    mmmmmhhh
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Lugha za picha hizo. Watoto kanyeni mkalale.
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nadhani wameshalala hao!
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Utaeleweje mkuu wakati hukusoma Lugha! Wala huku chambua kitabu cha Kuli na Hawala ya Fedha!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu na Kagera kuna gari ya upepo na maji!
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Thanks Rev; Kagera sijawafika Rev, ila lazima nije next time maana magari ya maji nayasikia sana huko Mkoani kagera ila kiukweli sijawai kuyaendesha nikaona yanavyotumia maji.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Rev Masa na bwana Arafat, hizo gari ni manual au auto? :A S 39:
    mitaa ya mji mkongwe (unguja) maarufu kwa jina la 'narrow streets'
    kuna gari classics mle, ...zafukizwa, hazina vishindo wala kelele.

    Tembea ujionee...
     
  14. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mkuu Gari likiwa na Pafumes ndani huwezi kupata mafua? hasa hayo Magari ya Pembe lazima yatakuwa tinted!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Hehehehe! Waarabu wa pemba........lol!

     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    aaaah, chafya tena?...Unguja gari lakoshwa kwa maji ya asumini, iliki na mdalasini, ikisha lafukizwa na Al Oud uloroweshewa na manukato ya Asli Ruh Gulab, mnh...mantashahu!
    Utaendesha kutwaa kucha huku ukiburdishwa na Nadi Ikwaan Safwaa...-shada la maua.


    ...uchoke weye tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Kumbe nawe ni mpenzi wa mambo haya eeh! :)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha h ahha,...pwani joto yakhe, raha ya pwani uvae msuli, kisha zafwatiwa na raha raha kama hizo.
    Taarabu, wali wa asumini, chai ya viungo, vipo poo, visheti na vileja...raha mustarekhe.

    Miezi michache ilopita nilipewa recipe ya Milkshake ya Tende (Dates)...shughuli yake si ndogo kaka.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Tanga kuna majini na hilo gari ulilolipata wewe, lenye uwezo wa kuongea ni jini, jiandae usiku wa leo kupigwa Msambiazi.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Jaribu na magari ya Mtwara na Mbeya.
     
Loading...