Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mkoa gani una maisha rahisi hapa Tz?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kubingwa, Dec 8, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jana kuna jamaa ameweka thread,mengi tu ameyasema na kuropoka kuhusu Arusha.Wadau naomba mnijuze wapi maisha ni rahisi? Ukiangalia Dar,Pwani,Zanzibar,Tanga,Lindi,Morogoro,Mtwara n.k n.k ndo kuna vijiwe vingi na wachagua kazi wengi na wapenda umwinyi na starehe.Hamuoni posho za wabunge dodoma zimepanda kutokana na kupanda gharama za maisha?
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sumbawanga-Rukwa.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    tanga -
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dodoma buku tatu inatosha kuishi kwa siku
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Dalisalama!
     
  6. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muamba ngozi huvutia kwake! Iringa bomba na iko juu!!!!!!
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Arusha
     
  8. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukitafuta jimama likakulea hapo sawa!!!
     
  9. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkoa wa BUNGE Tukufu la JMT
     
  10. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    uwe unaenda shivas au mawenzi kutafuta soko!!hapo sawa!!
     
  11. C

    Chigoto Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mwanza ukiamka unaenda kamata Sangara wako ahaaaaa raha kabisa!!! Maji unachota tu ziwani na Nyumba ni kuanzia 3000 kwa mwezi!!!!
     
  12. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Usiseme mkoa gani kuna maisha rahisi. Unapaswa kujua kuwa kila mtu anayatazama maisha na mahali fulani. Kwa kutazama mambo 2.
    1. Kipato chake
    2. Mahitaji yake.
    Sasa kwa mahala kama Arusha,Dsm,Moshi na nadhani Mwanza. Gharama za maisha zitakuwa kubwa kuliko sehemu nyingine kama Singida,Mtwara na Lindi. Na hii ni kwa sababu maeneo kama Dsm na Arusha kuna fursa nyingi za kupata pesa kulingana na maeneo kama Mtwara au Lindi.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Moshi,mara,kagera na mbeya.
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwel ni mwanza ila kuhusu sangara na maj mh? Ila chumba sawa ila uwe unakomaa kwel kwel
     
  15. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katavi.
     
  16. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwanza swafi kinoma....!
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hakunaga mkoa wenye maisha rahisi
     
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Swali gumu but kwa mujibu wa takwimu za mama wa mjengoni it can be deduced that Mikoa yote maisha ni easy except DODOMA (Ndo maaana posho juuuuuu).

    In real sense : Jamani hii inflation itakuja kutuulia majumbani kabla hata hatujafika hapo markiti
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    naona umeamua kumtukana blaki womani kiaina mkuu. Shivaz na mawenzi kwa machangu? Akauze mbulunji au? Acha hizo wewe!
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    KANDA YA KASKAZINI, Mi naona nipoa sana,Lakini Hususan Arusha Mjini!
     
Loading...