Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mke wa mtu, ni mzuri, ANANITAKA nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Jul 18, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilimpa lift jumatano asubuhi wiki iliyopita. Anasoma chuo cha usimamizi wa hotel. Aliomba namba yangu ili ikiwezekana niwe nampa lifti siku moja moja hasa nyakati za asubuhi na jioni. Siku hiyo Jioni alinipigia simu kuniuliza kama nimetoka kazini ili nimsaidie lift. Bahati nzuri nilikuwa karibu kutoka ofcn, akaopt kunisubiri. On ourway home Aliniuliza ninaishi na nani, nikamjibu na wadogo zangu na nina mchumba yupo hapahapa Bongo ila hatuishi nae. Akasema yeye anaishi na mumewe na wana mototo mmoja wa miaka minne, mumewe ni mtu wa kusafiri sana safari za mikoani. Lakini Kuanzia hiyo j’tano she keep on trying to be close to me, also she asked my weekend plans. I managed to avoid meeting with her this weekend but I’m not sure if my strength to avoid her forever will persist longer coz she is so cute. Sina uhakika kama anataka mahusiano lakini ni ngumu kumkatalia akitaka. The way she talk, the way she look, the way she ask, her figure Uhhhhh! dud Nifanyeje na huyu mtu? Leo nilipanga sinta mpa-lift sikupokea hata simu yake asubuhi lakini nilipofika kituoni ikawa kama mbwa mbele ya chatu.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mheshimiwa yashinde majaribu..Mke wa mtu sumu
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu unajitafutia matatizo. Mkimbie. Ama ukishindwa hakikisha ukiwa nae out mchumba wako nae awepo
     
  4. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,192
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    Hakikisha unalishinda hilo jaribu ili hapo mbeleni usije ukaleta matatizo na huyo mchumba wako.Be brave man!!!
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Simung`unyi maneno, wewe ni fuska, huna lo lote. Mchumba unaye,huyo wa nini? Tayari ni mke wa mtu na ana familia yake. Je mchumbako aakiliwa wewe utakuwa mvumilivu?
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    FL Hicho ndio kinanitisha!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siumesema una mchumba wewe?!

    Yeye sio CUTE?!
    Hakuvutii na THE WAY SHE TALKS?!
    FIGURE yake hailipi?!
    Vyote hivi hana kama huyo mke wa mtu mpaka uone huwezi kujizuia kumtaka/kumkubali?!
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sema na roho yako kaka,kama wazuri mbona wazuri ni wengi wasokua na wenyewe kwanini umtake huyo Arage la Mbeya changu asojijua, anakupa time table za mumewe kama anasafiri au laa huoni kama anajisogeza? na mpenzi wako sio kitu tena mbele ya huyo sijui mwenyewe unamuitaje, ebu kua mwanamme mwenye hadhi yako usimpe kila ajae mpe umpendae kwa dhati au hujui maana ya kupenda na kupendwa?
     
  9. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,192
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    FL1 kumbe wewe ni pacha wangu wa hapa JF...29 July,2009!
    Back to topic:
    Hata me nimemshauri aachane na huyo mke wa mtu kama kweli anampenda mchumba wake!
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sitaki kumla mkuu, nilimpa lifti tu na yeye penda kuendelea kusaidiwa kwa hilo kinacho nitisha ni nzuri sana, help me how to avoid her
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Acha kabisa mkuu ndoto za kutembea na mke wa mtu!itakugharimu sana!!
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yes nina mchumba ndio maana nataka nisiingie ndani zaidi kuharibu. but she keep on texting and calling me
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dah wala hata nilikuwa sijang'amua hili..
    asante pacha kwa kunifumbua macho
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu isije ukawa umeshapiga kazi unakuja jamvini kuomba msaada wa ushauri we kama vipi mpelekwa mchumbako na ajionee mwenyewe vinginevyo mkuu unajitafutia matatizo mkuu..
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Angalia dhambi iko mlangoni inakuotea, inakubidi uishinde! Kimbia mapema kabla hujafika mbali...............
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu sitegemei kutoka nae out, but noted.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Elia issue niliogundua hapa ni kwamba usha jua kua hafai kua nae karibu na ni dhahiri kua anakuvutia in one way or another uwe nae hasa kwa njia ya kuiba - mumewe kuwa msafiri kama advantage... Ni wanawake wachache walo olewa wana guts ya kujitongozesha kwa wanaume na kama anafanya hivyo kwako naomba ujue wee sio mtu wa kwanza... na bora hata ungekua na wife ... labda angekua na soni kidogo... Hivyo kweli la kufanya la kwanza ni kuacha kuambatana nae na kumchukua kazini as if tayari wewe ndo mumewe.... Kwanza ni hatari hata kama mlikua hamfanyi hivyo wengi watafikiri hivyo... na mjini hapa.... habari zinatembea kwa kasi ya ajabu...
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yes bro! I promised myself kutotembea na mke wa mtu, help me how can i avoid her?
     
  19. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kuacha tu kumpa lift!
     
  20. Lord

    Lord Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo kaka la kukushauri ni uoe wa kwako mzuri halafu uje usikie jamaa anakusaidia ndo utapata jibu kwa sasa achana naye tu huyo mdada wa watu ni upweke unamsumbua.
     
Loading...