Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Mkao gani mzuri kutummika kufanya mapenzi.ipi wakristo wanaweza kutumia??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 2, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kama mkristo yawezekana umeoa unakumbwa na swali kama hilo juu...wakristo mliooana mnaweza kutumia style yoyote,kutumia mkao ule ule kila wakati kunachosha kama vile kule mboga aina moja katika kila mlo

    waliooana wengi hufurahia mkao wa mume kukaa kwa juu faida ya mkao huo mume anaweza kutawala vitendo na hili humsaidia kuepuka kumwaga mbegu mapema

    MKAO MWINGINE MKE KUKAA KWA JUU..FAIDA YA MAKO HUU NI KWAMBA MKE ANAWEZA KUJENGA MSISISMKO WAKE KWA KUJIZUNGUSHA KAMA PIA AMA NDEGE AKITAFUTA RUNWAY YA KUTULIA....THROUGH VFR,

    MKAO MWINGNE NI UPANDE UPANDE...HII UUME HUKUNA KUNA SEHEMU ZA UKE NA BAADHI YA WANAWAKE HUCHANGANYIKIWA KABISA KABISA NA KUHISI WAKO SAYARI NYINGINE;USIWE MWOGA FANYA AMA SEMA KWA MKEO KUMJULISHA UNATAKA KUFANYA MAPENZI YA DESIGN..UWE MBUNIFU ...ILA USIZIDISHE AKIPATA MIMBA ...UTAMTOA MTTOTO...

    ALAMSIKI WAPENDWA
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    asante, ila avatar yako na hii post hahahaha, unaonekana wewe ni mpole sana, inatia huruma sana...kweli kabisa WAKRISTO tumieni tu....
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Aika mbe kanyi..uwiii
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wewe kama sio mpare bahati mbaya!
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Missionary position bila shaka!Livingstone reccomended!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Wakristo??????????
    Kwani wakristo wana nini cha ajabu mpaka washauriwe hivi?

    Kwa nini isingekuwa ushauri kwa watu wote????????
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kuna wakati walipewa guidance kuwa style inayorusiwa ni "missionary" [​IMG] peke yake ndo maana ina jina hilo, kwa sababu ilikuwa recommended na missionaries. Si unajua dini na shame of your sexuality vinaenda pamoja.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280

    wakristo wote?au walokole?

    Mimi ninavyojua hizo porno zote zinatengenezwa
    na wakristo.......
    I mean zote....
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aliposema wakristo alimaanisha ni style ya MISSIONARY looooh! uko mabli mkuu
    au Pdidy hukumaanisha hivyo?
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ni wote nadhani, sema ni zamani kabla ya hizo porn, hazina dini hizi, kila mtu anafyatua!
    Ilikuwa ni guidance tu, hakuna anayefuata hizi guidance nadhani.

    Kuna comedian anasemaga "The Pope is the most popular guy that no one agrees with."
     
  11. O

    Omumura JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hata mbuzi kagoma nayo ni moto wa kuotea mbali.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    PDiddy, Pole!
    I hope that you are still ok fella!
    When are you marrying?
    Or is this a kinda preparation!
    Huh..the bachelors bwana!
     
  13. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    mimi Na Prefer Lyon Stage coach Watu Mnatazamana Mkao Mkali Saana Ila sidhani kama Wakristo Wanatakiwa wasifanye mapenzi katika mikao Maana movie za Porno zote zinatoka hukoooooooooooooo Magharibiiiiii hata Tuzo za Filamu chafu za ngono AVN hutolewa hukoooooooooo Magharibiiiii
     
  14. JT2014

    JT2014 JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2014
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 1,185
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mi nadhani cha kujiadhari nacho ni kamchezo alikozuia mseveni basi,mikao itegemee na watumiaji ili mradi asiwepo wa kuumia.
    ukikuta mkao wowote unamuumiza yeyote katika wabia wa tendo basi huo achana nao mara moja.
    nawatakia kila la kheri.
     
  15. g

    guasa JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2014
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 1,870
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yaah!mikao mizuri sio ya kuumizana.kuna jamaa mtaani alikuwa kiwembe siku moja jamaa zake wakaamua kumtoa nishai wakamchukua mkewe kisha wakamwita jamaa aje aone mkewe anatoa mambo jamaa limemkunja mkewe sura haionekani jamaa akakataa"huyu sio mke wangu sababu mke wangu sio kilema"duh kuna mikunjo jamani.
     
  16. sirluta

    sirluta JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2014
    Joined: Nov 28, 2012
    Messages: 5,761
    Likes Received: 1,163
    Trophy Points: 280
    Mchuchumo
     
  17. mwallu

    mwallu JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2014
    Joined: Sep 5, 2013
    Messages: 6,754
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukristo unahusikaje hapo?
     
Loading...