Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..Ni mimi tu au hata wewe?...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mtu chake, Mar 28, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    katika Gari kuna kifaa cha zimamoto...hiki kifaa ni muhimu kuwa nacho kwa ajiri ya usalama wa gari yako...hasa katika majanga ya moto...na pia katika majengo mengi hiki kifaa kiko....

    ila kwa kweli mimi cjui kukitumia ingawa nakiona kila siku

    Je nini tu au hata wewe hujui kukitumia?
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hicho ni muhimu sana....ila umuhimu wa kitu huonekana pale kinapokusaidia...
    Ni vema kuwa nacho hata kama hujapata janga lolote.....
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    lakini wangapi tunajua kukitumia ipasavyo...likija janga?
     
  4. M

    Malikauli Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ulikoenda driving school nategemea walikufundisha hilo,it is very important ndugu tafta mtu akuelekeze..it is so simple ila madhara ya kutojua kutumia ni makubwa sana
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    nimejifunzia home mkuu...na wakati napewa leseni ya Uderva..siku ulizwa kama najua kukitumia...
    na je kwenye majengo watu wanajua kutumia ?
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hilo ni tatizo mkuu...mm niliisoma chuo kwenye SAFETY coz...ila nimesahau kabsaaa!...najua tu kuna formula PASS...sijui Press Apply afu sijui nini apo!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    bebii....ina maana sticker yako ya fire ni ya magumashi.....ayiii bebii....
    mi nilimuona mtu akifundishwa kuitumia kabla hawajampa sticker na wakaikagua hiyo eksitingisha kama ni nzima.....
    yako imekaguliwa....ina powder humo ndani...?....usikute unatembea na yenye majivu ukijua ni mapoudaaaaa.......

     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sticker iko...nimeikuta tayari ishanunuliwa...ila nitaikagua bebii wangu..usikute ni majivu kweli?....
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hakuna mahali wanatoa coursr ya fire fighting japo kwa siku moja.
    Nilibahatika kusoma mahali kwa siku 2.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh mie natembea nayo ila sijui jinsi ya kuitumia, acha nigoogle nipate semina elekezi loh........:wink2:
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    fanya hivyo
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    so far hiki ndicho nilichokipata!!!!!!!!!!!! loh nahitaji tuition

    [TABLE="width: 60%, align: center"]
    [TR]
    [TD]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]P[/FONT]​
    [/TD]
    [TD]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]A[/FONT]​
    [/TD]
    [TD]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]S[/FONT]​
    [/TD]
    [TD]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]S[/FONT]​
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]Pull the Pin at the top of the extinguisher. The pin releases a locking mechanism and will allow you to discharge the extinguisher. [/FONT]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]Aim at the base of the fire, not the flames. This is important - in order to put out the fire, you must extinguish the fuel. [/FONT]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]Squeeze the lever slowly. This will release the extinguishing agent in the extinguisher. If the handle is released, the discharge will stop. [/FONT]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]Sweep from side to side. Using a sweeping motion, move the fire extinguisher back and forth until the fire is completely out. Operate the extinguisher from a safe distance, several feet away, and then move towards the fire once it starts to diminish. Be sure to read the instructions on your fire extinguisher - different fire extinguishers recommend operating them from different distances. Remember: Aim at the base of the fire, not at the flames[/FONT]
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    tena Tuition..ya kwenye Field kabisa
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    asante kwa posti yako hii, maana nimepata idea angalau jinsi ya kuitumia, nina kifire extng kilichoexpire, jioni nitafanya practical..... angalau nimepata hii hapa ya picha......i hope itawasaidia wengine ambao hawajui.

    pass1.jpg

    ila itabidi uikuze loh....................
     
  15. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    nashukuru sana....niitazikuza hizo picha..hii itawasaidia na wengine
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu!
    BT nimevumilia sana kukuuliza lakini hua domo langu linakua zito! Leo niachie nikufungukie! Mtoa mada KUM'RADHI !
    Ni hivi,
    Mimi kila nikitumbukia Jeiefu kidume lazima nikukute online ! Ofcoz takriban unakua active 3 quator ya 24 hrs ,
    aidha Ndetichia, BAGAH, B52 , SL, Preta, SS, Bandama No i mean Kongosho Nao hawachezi mbali na Jeiefu!
    Hebu kwa kuanzia kwako nipeni urembo wa siri , wenzangu kazi mnafanya saa ngapi ?
    Mnamudumudu viaje kuratibu masaa ya job na masaa ya Jeief ? Yaani nawaheshimuni .
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    mimi binafsi saa hizi kuna semi yangu imeshavuka boda ya Zambia inaingia Dar kesho alasiri.....
    Cruser zangu mbili (long base) zipo Serengeti zina night 14 camp......
    kuna fuso inapakua mapeazi saa hizi soko kuu Arusha na mzigo umeshanunuliwa wote.....

    niendeleeee.....

     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama mambo ndiyo hayo!
    Shkamoo!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    karibu nyumbani......

     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mule mule....
     
Loading...