Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mimi nna kiherehere ama...........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eeka Mangi, Feb 28, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani sijui ni nini.
    Nakaa mchana kutwa najiapiza mi sinywi tena pombe! Nakaaaaaaaaa mpaka saa 12 jioni ghafla kiherehere kinanianza! Kunywa japo bia moja aaaaaah kunywa konyagi! Aaaa basi hata ka sminoff kamoja yaaaaaaani hii ni nini sasa? Kiherehere ama ni ulafi tu! Niko hapa nakunywa Konyagi eti kwani ni mbaya! Kiherehere na kisebusebu papo hapo! Kesho naaapa sinywi pombe!
     
  2. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,117
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Dah nimeipenda hii
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kiu ya hiyo mavitu haikatikagi kabisa.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwanza:jina ID yako inaruhusu kuwa cha pombe...
    pili:uko wap nikuje??
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asee mi leo sinywi kabisa!
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Funga na kusali hutakunywa hyo kitu... Mimi nilikuwa kama wewe nikaacha sasahvi najinyweaga vi-castle vyangu vi3 tu naenda home.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mi nilishaapa hadi nimesema siapi tena...nikipata appetite nagonga moja napotea
     
  8. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe tupo wengi. Kama upo Arusha njoo hapa sakina bar kaunta ya mbele tujumuike kushusha hizi savana bariiiiiiiidi kabisa, usiogope bill ya kwangu..
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Una will power dhaifu.

    Mwanaume wa kweli anapojipangia huwa hatetereki na kwenda kinyume na maamuzi.

    Wewe una kilukuli. Yaani huwezi kuifwata kauli yako. Amua kama dume. Kesho hunywi tena na usinywe tuul umur.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitumie hiyo sminorf kwa bluetooth.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ukitamani pombe na ushindwe kuiziwia tamaa yako: tafuta msaada wa kitaalam
    Ukinywa chupa mbili za wine (or more) kwa wiki: tafuta Msaada wa kitaalam
    Ukinywa zaidi ya bia nne kwa siku moja(50cl each)tena mara 4 kwa wiki au zaidi: tafuta msaada wa kitaalam
    U-alcoholic unakunyemelea...
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,907
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Dunia yako chaguo lako, chagua kunywa pombe wikend tuu tena ijumaa na jumamosi peke yake..
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bora ulanzi na togwa.
     
  14. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ugonjwa huo pia ninao,

    ila mimi nakuzidi na sigara

    sivuti kutwa nzima ila nikitoka ofisini ni noumer

    nakinywa bia moko na fegi mbili
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kha we vipi uanaume wa kweli ndo upi huo. Hawa akina madoctor wa siku hizi wa kichina nini!
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    infared itakufaa mkuu ama kwenye tigo pesa maana airtel nimehama!
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Achana na fegi bana. mi nlicha fegi hazina mpango.
     
  18. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kwaresma, jitahidi kujifunza kuacha kipindi hiki cha mfungo
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngoja nitafute maada wa kitaalamu.Kwa sababu ninatii sana kiu yangu.
     
Loading...