Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni milipuko ya mabomu au risasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by menyidyo, Dec 9, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Muda huu nasikia vishindo vya juu sana kutokea kama maeneo ya ubungo au kimara. naomba mnijuze ni nini kinachojiri?
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ni mafataki yanapigwa kutoka mnazi mmoja, kawe pamoja na mbagala leo ni siku ya uhuru wa Tanganyika.
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni fataki za Uhuru. Hapa M/Mmoja zimerushwa fataki nzuri sana lakini hadhi yake hailingani kabisa na miaka 50 ukilinganisha na zile za mwaka wa kichina unapoanza hapo M/Mmoja
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,801
    Likes Received: 4,673
    Trophy Points: 280
    Mitambo ya Tanesco Ubungo imelipuka na umeme Tanzania umekatika.
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Uhuru wa Tanganyika.
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Uhuruuuu..... Uhuru na kazi.
    Hongera tanganyika miaka 50 ya uhuru.
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Viongozi goigoi wanasheherekea kigoigoi tu!!
     
  8. D

    Danniair JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its true for what I saw herer M/Mmoja
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Tanzania bila wajinga haiwezekani,how come unatumia bil 50 kusherekea upumbavu,kwanin wasijenge jengo la wazazi ili wanapoenda kujifungua wasilale chini?
     
  10. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tanganyika ndo imetimiza miaka hamsini kamili. Wanawajulisheni amuka tusherekee
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Aah kumbe. dada nikawa nashangaa vishindo vinaongezeka tu. by da way am not proud of dis independence hata.
     
  12. peri

    peri JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Namshukuru ALLAH SW kwa kutulinda mpaka leo hii, Ya Rabbi, twaomba utuzidishie rehma zako.
     
Loading...