Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Mikoa Ipi itaongoza kwa Maandamano tukitaka Mapinduzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dazenp, Mar 9, 2011.

?

Mkoa upi unafaa kutumika kwa Maandamano kuleta Mapinduzi Nchini

Poll closed Mar 12, 2011.
  1. Arusha

    34.0%
  2. Dar-Es-Salaam

    18.9%
  3. Mbeya

    17.0%
  4. Mwanza

    30.2%
  1. dazenp

    dazenp Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni Mikoa Ipi itaongoza kwa Maandamano tukitaka Mapinduzi
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntwara,Lindi na Songea......ha..ha..haaaaaaaa
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yote juu - Dar
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee mimi nadhani mikoa yooote
     
  5. dazenp

    dazenp Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimeuliza ili CHADEMA wajue which region will inspire the most and may bring muamko zaidi kwa mikoa mingine maana i have seen wengine hata hawana habari wanaona mgao pouwa tuuu, sukari bei juu sawa tuu, na maisha magumu kwao ni sawa tuu na wanajifariji kwa msemo "hata dukani panya wamo" ikiwa inamaana unaangalia je nimepata faida kama ndio basi hata wakila hawanidhuru sana hao panya....wanasahau bandu bandu humaliza gogo na Mwanzo mgumu ila mwisho mwepesi......
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata tunisia na misri ni miji michache iliyofanikisha kupatikana kwa demokrasia ya kweli. Kwa hapa tanzania nadhani mikoa ya mara, arusha, mbeya, mwanza na dsm inatosha kabisa.
     
  7. j

    jmura Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii thread yako inapotosha.kuleta mapinduzi gani ! Chadema wanaelimisha wananchi haki zao(kupata huduma za jamii-maji elimu, umeme afya nk) na wajibu wao kwa serikali.
    Unasema tukitaka mapinduzi labda utuelezee mapinduzi ya aina gani! Unapotosha mkuu
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bara yote italipuka, watu wamepigika mno na CCM, nina shaka sana na pemba. maana mtu wao tayari anakula bata CCM
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Off side....
     
  10. N

    Nhunda Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninge pendekeza maandamano yafanyike mkoani Tabora. Tabora ndiyo mwisho wa yote, Uhuru wa nchi hii ulipatikana Tabora ambayo baada ya uhuru ikatelekezwa watu walishajikatia taama lakini watu wamkoa wa Tabora ndiyo wanaoujua uchungu wa nchi hii. nina pendekeza maandamano yafanyike Tabora.
     
  11. F

    Fareed JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Maandamano yafanyike mikoa yote mikubwa nchini kwa wakati mmoja -- Arusha (watu 1.5m), Dar (3m), Kagera (2m), Kilimanjaro (1.5m), Mara (1.3m), Mwanza (3m), Mbeya (2m).

    TOTAL Population ya mikoa hii ya ukombozi = almost 15 million (nusu ya nchi)
     
  12. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mi nahic mbeya itaongoza coz watuwake wanajiamini kupita kiasi kwamfano hatua ya kumpiga mawe jk . Kumzomea mama salma na jk. Pia huku picha za dr slaa zinauzwa mitaani kuliko za raisi yaani mpaka vijijini ni peoples power tu .dar siwategemei sana coz wamejaa waswahili walio wanafki pamoja na matajiri wasio jua matatizo ya watanzania.
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwanza, mbeya na arusha
     
  14. b

    boybsema Senior Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maandamano yafanyike siku moja, saa moja mikoa ya Mwanza, Arusha, Mbeya, Dar, Shy, Mara na Kagera...tut afanya mapinduzi ya kweli
     
  15. njoro

    njoro Senior Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dar maskini ndo wengi mkuu
     
  16. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dar hawana msimamo ndio maana majimbo yao mengi yanaishia kwa CCM, hii issue itaanzia Mwanza, Arusha,Mara, Kilimanjaro,Shinyanga, Mbeya, Kigoma, Iringa na mwishowe DAR
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umepatia mkuu! Ila ongeza, Diocese of Mahenge, Diocese of Moshi, Doicese of Karatu,Jimbo Dioces of Rukwa----------------------------------
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hope Mtwara
     
  19. m

    musobogo Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Dar es salaam
     
  20. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mimi simo nitakuwa tayari TUNISIA ambako tayari kumetulia. Msiombe Mapinduzi maana hujui itakula wapi?
     
Loading...