Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mgeni ndani ya hili dambwe la mapenzi naombeni msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FredKavishe, Mar 5, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna rafiki yangu ni kama mdogo wangu kuna kademu anamzia toka kitambo'urafiki wao ulikuwa wa kawaida 2'baada ya wote kumalza form 4'dogo akawa anapga misele kwa demu mara apeleke kadi'na mambo mengne'ikafka kipnd wakawa close mara watoke 4 lunch'urafiki ukaenda ikifika kpnd dogo akamuomba demu date ya nght demu akubal ilikuwa kugo miss tz'cku ya cku ilipofika dogo akapata vishawishi kutoka kwa rafiki zake akaamu kutotoka nae demu hyo nght'demu ilimuuma sana ikifikia kpnd akumuandikia msg asimuombee tena outgoing'na hyo siku hatakaa aisahau maishani'bidae wakaja kupotezeana lakn baada ya muda urafik ukarud tena dogo anataka kuweka mstake zake sawa demu akasepa kwenda nje bdo wanawasiliana'jaman anaomba ushairi amsubirie aje kumuambia o ampotezee
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Forever young! Mnasoma kweli nyie? mna umri gani? Uhusiano wao unaonekana si mzito kiasi cha kusubiriana mwambie aendelee na maisha yake huko mbele atampata mwingine atakaempenda. sijaona sababu ya yeye kumsubiri wakati hakukuwa na strong bond between them.
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ukisema wewe ndio mwenye shida sawa tutaelewa,pia nenda kamshauri rafiki yako asome kwanza haya mambo hayaishi na kila siku wanawake wanazaliwa na kila siku mambo yanakuwa tofauti,zaidi ukiwa na elimu yako hamna msichana atakaye kukataa...ila sasa hivi kwa vile hana elimu hana chochote ndio maana anapata hayo matatizo.....

    N.B mwambie kwamba ampotezeee na atafute demu mkali kumzidi huyo anayeleta mapozzi...pia ampe mda huyo dada maana anataka kujua tu kama jamaa ana moyo nae au vipi....msiwe na haraka kula tunda hahaha......
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyo demu anajua anasubiriwa? isije ikawa yeye anawaza kumsubiri mtu asiyejua hata kama kuna mtu wa jina lake ana exist....in short,asonge mbele.....akirudi akampa nafasi....ewaaaa....wanaanza walipoishia....!!!!!!!!! masomo muhimu sana!!!!!!!
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Kabisa vitu vingine ni kuchukua action wewe mwenyewe sio lazima kuuliza maana kama jamaa alikuwa haonyeshwi interest angepiga chini....zaidi ushauri wako mzuri sana......
     
  6. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    vijana hebu wekeni juhudi kwenye masomo.. mambo ya mapenzi yanataka uvumilivu. hayako straight forward kama bongofleva zinavyowadanganya!

    Mjifunze kutenganisha upendo na tamaa.. ili upendo ujengeke mara nyingine lazima mpitie magumu, ili baadaye muwe na mapenzi ya dhati.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Halafu bado vitoto sana. Kunyimwa outing ndio amind kiasi hicho.
    Watu wanasubiriana kwa maelewano aisee.
    Asije akasubiri tu wakati mwenzio hana mpango nae.
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Haha eti bado vitoto sana,ndio akili zao bado hazijakomaa ndio maana,ila zaidi nadhani jamaa angalie sehemu nyingine siwezi kukaa kumsubilia mtu ambaye hana muelekeo na mimi.....
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hebu waaache mambo ambayo muda wake ni hadi ndoa wafanye shule pambaaaaaf sao
     
  10. F

    FredKavishe Verified User

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ushauri wako mzuri nitamfikishia hata mm nilimwambia kitabu kwanza mengne yatafuata
     
  11. F

    FredKavishe Verified User

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo huyo dogo ana dream ya kuja kumuoa'labda awe bize 2 na masomo kwa nw'
     
  12. F

    FredKavishe Verified User

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    una point hapo inabdi nimsitizie asome kwanza'
     
  13. F

    FredKavishe Verified User

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ingekuwa mimi ningeandika kwan kuna mtu ananijua humu'ushauri wako nitamfikishia'
     
  14. F

    FredKavishe Verified User

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    age zao btwn 20 mpaka 21'
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nye jaman vitoto vya cku hizi? kama co wewe mwambie asome huyo atajarudi na mjapan bure akazimia airport ila kama wewe naomba uniPM
     
Loading...