Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Mgawo au Ngeleja Anapasha!!!!???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Jan 10, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Wadau

    Nimefanya kautafiti na kugundua katika siku mbili tatu hizi kumekuwa na katika-katika ya umeme katika maeneo kadhaa jijini (huenda na mikoani) kukatika ambako kunafana kabisa na wakati wa makali ya mgawo wa umeme kutokana na nyakati, maeneo na urefu wa masaa ya kukatika huku


    Najiuliza ikiwa ni mgawo au la, kwani haujatangazwa (au mmesikia?) au kuna hitilafu/matengenezo ya mitambo


    Naenda mbali zaidi na kuwaza huenda ni mbwembwe tu za Ngeleja kutaka aendelee kutamba MAGAZETINI!!!!
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    duuh! huu kweli mgawo
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ha ha haah!! Mbwembwe tena....!!
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo vitu serious unaandika kwa lugha ya utani, sidhani kama ni mbwembwe. Labda wenye full details watujuze.
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Mmemdis sana.
    Kitambo sana hana hela ndiyo mana kaanzisha mbwembwe tena anajua mking'aka anajimegea kajifungu na kudai hako ni kakushughulikia tatizo hilo la zarula au hujui kuwa kufa kufaana???
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Duh, Saluti kamandandio maana ya kuwa na jicho la tatu, ahsante!!!
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ama ndiyo yale matatizo yake na Askofu Z. Kakobe?!
     
Loading...