Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni mda gani unaofaa kukaa na mpenzi wako kabla hamjaoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kashemeire, Jul 1, 2011.

  1. k

    kashemeire New Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kupata ushauri hasa kwa walioana,,, je nni mda gani muafaka unaweza kukaa na mpenzi wako kabla ya kuoaana? mf miaka 2? 5? miezi6? au? naomba ushauri,,,
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muda wowote mnaoona unawafaa/watosha!!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,974
    Likes Received: 9,551
    Trophy Points: 280
    Mapenzi yenu tu hakuna muda maalum wa kukaa kabla ya kuoana. Kama mmezimikiana na hakuna lalam zozote na kila mtu anaridhika kuwa na mwenzie mpaka ``kifo kiwatenganishe`` basi ni pumzi yenu tu.
     
Loading...