Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mchakato "mpya" wa kuandika katiba au ni mchakato wa kuandika "katiba mpya"?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by E=mcsquared, Mar 31, 2011.

  1. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ndugu zangu nina ombi. Kwa maoni yangu, hatuandiki Katiba mpya, ila mchakato wa kuiandika hiyo katiba ndiyo mpya, yaani utaratibu ndiyo mpya, hatujawahi kuutumia huko nyuma.

    HAIWEZEKANI KUANDIKA "KATIBA MPYA". HATA NYERERE HAKUPATA HIYO NAFASI.

    We are not going to start from the scratch, we must start from somewhere.

    Katiba mpya maana yake unatupa kila kitu kiilchomo kwenye hii ya sasa, kitu ambacho hakiwezekani. Mimi nadhani labda TUSEME MAREKEBISHO MAKUBWA YA KATIBA, NA SI KATIBA MPYA!
     
Loading...