Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mbuga ipi ya Wanyama ungependa kurecommend?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consultant, Jul 21, 2012.

  1. C

    Consultant JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Wandugu, nipo nafanya arrangements za kufanya utalii wa ndani around mid August. Idea ni kutembelea mbuga yoyote ya wanyama - kwa mara ya kwanza.

    Nipeni uzoefu wenu.
    Mbuga ipi ntafanikiwa kuona wanyama wengi zaidi?
    Budget inakuwaje - accomodation, entrace fees etc?
    Hivi kuna website yoyote naweza kuingia na kupata data zaidi?
     
  2. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Kwa wanyama wengi there is no doubt ni nothern circuit Arusha nenda serengeti pitia manyara na ukipenda ngorongoro na tarangire! Ila kama unapenda mazingira ya milima na misitu ivi pia maporomoko ya maji na mapumziko ya kutuliza akili hasa baada ua uchovu wa majukumu nenda udzungwa utaenjoy sana. Tena wana hostel za hifadhi ni bei poa sana.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Ruaha ni nzuri sana...
     
  4. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    i av never bein in ngorongoro bt i saw the documentary and it is where wanyama wengi wanapopatikana kwa sasa serenget u wont enjoy saana coz wanyama wameshafanya immagration n wanaelekea huko ngorongoro so like kingmairo alivosema kama abt maporomoko then udzungwa itakufaa
     
  5. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mabwepande nako si haba, kuna ngedere, digidigi, nguchiro na mwisho wa yote kuna wanyama watu wanaovaa sare za polisi, ila chunga maana hao ni nyamaume wa hasa.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mphamvu , habati mbaya natumia kamchina. ningekugongea like ya nguvu. pokea bas hata ya kibubu bubu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Tanzaniaparks.com pia
    Kwa mtz entr fee ni sh 1500 kwa siku gari ndogo elf 10
    Wanyama wengi kwa mara moja nenda lake manyara national park ila kila mbuga ina unique experience yake so inategemea unapenda nini hasa kama unataka kuona faru nenda ngorondoro crater unataka misitu arusha national park, kama unapenda beach na bahari nenda saadani.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nashukuru sana mukwano, sasa huyu mkulu wewe wamshauri ajongee mbuga gani, angekuwa Mzansi ningemshauri, maana kule mbuga za kutosha tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Tembelea hifadhi ya rubondo ..ipo kisiwani ziwa Victoria...Utaona wanyama wakiwa na afya njema..licha ya hivyo utaona pia sehemu ya mazalia ya samaki pengine kubwa kuliko zote ziwa victoria
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Thanks Cute kwa web pages. Ntachungulia huko. Mimi nataka kwenda ku-enjoy tu na kupumzika kidogo huku nikiangalia wanyama
     
  12. C

    Consultant JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Mkuu NN, funguka kidogo mkuu. Uzuri wa Ruaha ni nini?
     
  13. C

    Consultant JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Thanks Kingmairo. Would you recommend Ngorongoro among the rest?
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kaizer, Saadani ni mambo ya ''beach na bahari'' tu na hakuna chance ya kuona mnyama yeyote?
     
  15. Collins

    Collins Senior Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I prefer Manyara
     
  16. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapa utakesha wat u suppose to do is me im hoping kuwa ulikua na nationalpark dream ambayo ulikua unataman kwenda anza na hiyo kwanza angalia gharama zake pia n it depend unataka kampun iku guide. Au kama waenda as u pia yakupasa ufahamu gharama ila kila mtu aseme anayoipenda hapa ndugu kumbuka we defer in preference
     
  17. C

    Consultant JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Unapenda ipi Beibe? na kwa nini? itanisaidia kuchagua - u never know, we just might be having same preference
    Napenda kujua gharama pia, tatizo ni kwamba kupata info ndo tatizo
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    uzuri wake ndo huo, kwamba apart from seeing hao wanyama wengine kama twiga, swala, kuro, simba, tembo, nyati, tohe, na wengineo, una nafasi ya kufika beach kurelax tofauti na mbuga nyingine.
     
  19. C

    Consultant JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa hii. Nadhani Saadani sasa inaingia kwenye list!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hii nzuri....park fees shs ngapi....
     
Loading...