Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mazingira gani unaweza kumpata mchumba?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msukwa, Jul 20, 2011.

  1. msukwa

    msukwa Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wana JF nisaidieni kwa hili....
    Hivi karibuni nimeanza kazi baada ya kuhitimu chuo. Kipindi nikiwa nasoma nilikuwa sijihusishi na mambo ya mapenzi na wala nilikuwa sina mchumba kwa wakati huo. Hivi sasa ndo naanza maisha ila sijafahamu mazingira ambayo nikipitapita ntapata mchumba. Najua humu ndani kuna wanandoa, wenye wapenzi pamoja na wengine wenye uzoefu nadhani baadhi watakuwa walipitia huku. Jamani wana JF naombeni msaada wenu wa mawazo.
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya haina formula mahali popote unaweza kumpata hata humu JF.Ila mara nyingine huko huko kazini au katika social gathering.

    Mchumba is someone you have things in common so maeneo unayopenda kutumia muda wako huko ni rahisi pia ukakutana na mtu ambaye definetely mtakua mna share interest eg.Club,sehemu za ibada,sehemu za mazoezi,sehemu za mapumziko etc
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mawazo ya charger mazuri sana,nimeyakubali!
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah! Kazi kweli kweli, sasa hivi labda uende chuo cha kutongoza maana inaonyesha we ni bonge la mshamba kwenye hizi fani(jokes bwana) usijali mjomba haya mambo huwa yanakuja automatically, cha muhimu we jichanganye na watu wote katika sehemu zao walipo mf chuch, kazini na uonyeshe upendo kwa hawa viumbe(unawatafuta) na uonyeshe unawajali.
     
  5. n

    nasri athumani Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan wakati unasoma chuo hukupa kakukuliwaza?hata mtaani kwako hakuna mabinti?nahisi wako kibao aukazin kwako?2naweza kkukwambia chukua wanamna hii kumbe akawa ni chui mwenye ngozi ya kondoo!ukajuta wana jf walinishauli vibaya, 2lia fanyamaamuzi kwaku2lia, kwan ktk maisha ya sasa ukibugi kwenye kuoa umehalibu kilaki2
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    bar,disco,church,mosque,street,working station etc!any where you can as far as mnalandana!
     
  7. msukwa

    msukwa Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yah, nimeyakubali sana yani
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Tulia tu...they come when and where you least expect, just be ready!
     
  9. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,029
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwenye kituo unachopandia daladala kwenda ofcn au ndani ya daladala,
    wa mgahawani muda wa lunch wazushi kibao!
    Kama hupandi daladala we jaribu kutupia macho ukiwa wapita,hasa asubuhi.
     
  10. msukwa

    msukwa Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hiyo imekaa fresh "Da Pretty"
     
  11. msukwa

    msukwa Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    to be ready???? how???
     
  12. msukwa

    msukwa Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sio kwamba sijui kutongoza ninachoongelea hapa ni mazingira ya kuwapata then niwatongoze
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shagiguku ndo mawazo gani hayo jamani. Mmmh mke mwema kwako anatoka kwa bwana Mungu, hebu tulia na Mungu, wakati ukifika utamuona tu.
     
  14. msukwa

    msukwa Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nimekupata mkuu... ila unaweza kunitajia social gathering zaidi ya hizo?
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Vizia wanapokwenda dukani au kuteka maji hao ndo wazuri.
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nenda club, danguro, sokoni bar utawapata kilaini.kanisani usiende koz wale ni watakatifu.
     
  17. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Very true, nenda kote ili ujionee wakoje then utachagua, maana ukimpata bila kujua kuwa kama huyo yupo pia Ohio Night utachizika mwisho wa siku utalia. Mzee heshimu Mungu na Kazi yako maana hawa viumbe hawana definition. Halafu tafuta room mbagala ndio useme unaishi huko.
     
  18. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,029
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    First Born...Kwani yeye kasema watakatifu hawataki?...badae!
     
  19. charger

    charger JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha haaa asubuhi utaingia mkenge watu wanakua wabandia,make ups etc jioni ndio powa,make ups zimeshade you can get the true colors
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe najipigia debe mwenyewe sitaki mazingaombwe wala nini. Njoo kwangu mimi nina mapenzi ya ukweli mambo ya longo longo sina wala sitaki. welikamu sir!
     
Loading...