Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Matokeo ya Uchaguzi au Ni Mengi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kiraia, Nov 14, 2010.

  1. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ndugu wana JF, kuhamishwa kwa Mkuu wa Kitengo cha Kuzuia Dawa za Kulevya, Kamishna Msaidizi wa Polisi, Godfrey Nzowa, kwenda ofisi ya Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI), Charles Mkumbo kwenda makao makuu na pia kuhamishwa kwa makamanda wa Shinyanga, Arusha, Morogoro na Kinondoni kuna uhusiano na uchaguzi au ni malalamiko ya Mengi yamefanyiwa kazi? source IGP Mwema apangua makamanda
     
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mengi ni mwanaume bwana..............
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Matei alihandle vizuri ile issue ya raia kudai matokeo.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hili la Matei Inaweza kuwa inatokana na mchakato wa kutangazwa matokeo. Ni yeye ndiye aliyeforce matokeo yatangazwe kama yalivyo, kutokana na umati wa watu uliofurika kusubiri matokeo kuwa vijana wake wasingeshindana nao. Hata hivyo, indeep Matei ni mwanamageuzi.
     
  5. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Mbivu na mbich zitajulikana as time lapses
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lazima kuna ukweli fulani kutoka madai ya Mengi
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungi, jibu limejitosheleza kiasi. Nifahamishe kidogo, uanamageuzi wake ni kwa sura hiyo moya ya shinikizo la watu wengi kudai matokeo yatangazwe mara moja kama yalivyo au kuna na data nyinginezo za kuweza kukolezea utamu walau??
     
  8. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mbona ile tume aliyounda IGP mwema haijatupatia majibu? au hiyo tume inaendelea kutafuna pesa ya walipa Kodi!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tume huundwa kwenye management twasema POSTPONEMENT OF AGITATIONS jazba ikishuka hamna majibu wala report watu wanakuwa washakula ela
     
  10. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hivi tume ikiundwa si inapewa muda? kama waliytutangazia kwamba wameunda tume kwanini wasitutangazie kuwa tume imetoa majibu?
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwani tume ilipewa deadline?
     
Loading...