Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Mara Ngapi Unachukua Vacation?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BooSt3D, Sep 10, 2009.

  1. BooSt3D

    BooSt3D Senior Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili swali nimeintend mainly kwa watu walio nje ya Tanzania, lakini sidhani kama ni vibaya kwa wale walio Tanzania ku-changia

    Hivi How Many Times Unachukua Vacation within a Year!?, Na Huwa unasafiri, parks, six flags au unalala week nzima?

    Kwangu Mimi huwa nachukua 1 week vacation kila baada ya miezi mitano

    Nothing Personal, I'm just wondering kama tunapata enough rest na kurefresh mind zetu baada ya Box.

    Thanks,
    B.
     
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa mimi huwa nachukua hata masaa yangu kadhaa sehemu ninayofanya kazi ni kwa masaaa.

    Likizo yangu ni mara 2 kwa mwaka. Nikishaomba tu nawahi kijijini kurefresh mind na kusona mazingira ya kijiji. Dar panachosha sana unaweza changanyikiwa kama huko makini.

    Kwa walio nje nimeshaonja kidogo sidhani kama unaweza kufanya hiyo maana everything is demanding labda kwa wale walioenda na mishiko ya kutosha na vibali maalum vinavyosomeka au wazazi wanasaidia 50% kwenye mambo fulani.
     
  3. S

    Sadakta Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi huchukua likizo ye miezi tano kwa mwaka. Kila nikiwa na likizo mimi hutembelea nchi za karibu hapa Afrika Mashariki au kwa nadra sana natoka nje kwenda kule Ulaya. Mimi nipo hapa Kenya haswa Nairobi na kila mwezi wa Juni kuanzia tarehe 24 hadi Septemba 7 mimi huwa likizoni.

    Cha msingi hapa nadhani ni jinsi tunavyotumia muda wetu wa mapumziko na sio muda wenyewe tulio nao. Wenzangu hutumia nafasi hii kuzama ulevini na kutembea huku na huko kama mapwagu.

    Nafasi unayopatia familia yako na wewe mwenyewe huwa nafasi iliyotumika vyema zaidi.

    Ni dhana yangu hiyo...

    Sadakta.
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi ni wiki moja tu kwa mwaka! This November nitakuwa Chicago, Illinois
     
Loading...