Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mara chache kupona katika ajali kama hiyo!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rebel volcano, Sep 7, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dereva alinusurika baada ya kusaidiwa kutolewa ila ni kama mungu tu alimpangia awe na maisha marefu zaidi,kwa mitazamo ya kawaida ukipata ajali hapo hutoki
     

    Attached Files:

  2. S

    Shaabukda Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapi hii?
     
  3. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nje ya bara letu la africa
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama alikuwa mlevi nafikiri aliacha na kuwa mcha mungu.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ikiwa bado anatumia pumzi ya dunia hii
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    [​IMG]

    Yaani jamaa kaponea kwenye tairi moja tu ndio lililoshikilia gari lisitumbukie?! ... kweli ana bahati

     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa mada alinusurika.
     
Loading...