Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni makosa makubwa kushinikiza Serikali - Dk Benson Bana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 25, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Msomi kutoka chuo kikuu cha DSM Dk Benson Bana amesema ni makosa makubwa serikali kuongozwa kwa mashinikizo.Dk Bana alikuwa akirejea shinikizo la kuwawajibisha mawaziri mafisadi na wazembe lililotolewa na bunge katika kikao kilichoisha jumatatu wiki hii.Dk Bana ameonyesha kukerwa na kitendo hicho kwani ni kutaka kuyumbisha serikali.

    Source:Uhuru Jumatano
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe mzee ni freemason NINI???????
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    What a plonker!
     
  4. k

    kwamagombe Senior Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo sikubaliani na Dr. Bana kabisa, Mawaziri wanafanya ufisadi na ushahidi upo halafu watu wasiwajibike, hiyo hapana, kama kuna shinikizo kwa mtu msafi hapo unasema sawa lakini kwa mtu ambae anaihujumu nchi na wabunge wamehakikisha hilo sasa kwa nini shinikizo lisitoke, TZ ni tofauti na nchi nyingine, kujiuzuru inaonekana ni kitu kigumu saana, ila kwa wenzetu ni kiti cha kawaida
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ana bahati mbaya kweli maana hata kwenye Tume ya Kukopi maoni ya katiba mpya hakuwepo. Mwenzake Paramagamba Kabudi, ingawa hakuupata uenyekiti, walau amekuwa mjumbe.

    Hivi huyu dr ana kabinti kokote? Kuna jamaa yangu ana hasira naye sana, anataka atumie sex kama weapon ya kum-attack huyu Bunsen Burner!
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Napendekeza iundwe tume ichunguze ni nani alimpa huyu BANA vyeti wakati dalili za awali zote zinaonyesha huyu ni msukuma mkokoteni?
     
  7. 4

    4change JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    you dont expect anything different from this man,do you?
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mzee huyu anafaidika sana na UFISADI na kama namuonea aje akanushe hapa. Ni Dr. Ambaye uwezo wake wa kufikiri umechuja.

    Amekula sana hela ya mafisadi kupitia REDET na leo anaona serikali ikianguka naye atachunguzwa. Only that.

    View attachment 52635
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ****!!! Dr. Wa vitabu sio hekima!!!!

    Serikali imeundwa na sisi wananchi, sisi ndio tunaopanga namna ya tuliyomchagua atuongoze!!!!!!

    Shame on you!!!!!!












    Chelsea tumetokelezeaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan alikua akimfurahisha journalist wa UHURU
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyu mzee anavutaga bangi??
     
  12. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa namna uovu unavyolelewa na kulindwa katika kipindi hiki cha mwisho cha ile miaka mitatu kabla ya kuharibiwa kwa CCM, tutegemee nini zaidi ya mwamko wa kisiasa na uamsho wa kiroho ili kuilinda dola ya Tanzania isiangamie? Ndio haya Matamko, Maandamano na Mashinikizo kwani, Uovu usiotubiwa husababisha taifa, jamii, au mtu binafsi kuangamia.

    Tujiandae kama Taifa! Tusimame, nasi tuseme chochote kupinga uovu huu. Tusiwaogope wao la sivyo tutafanywa tuwaogope. Leo tumefanywa kama mji wenye ngome, nguzo za chuma na ukuta wa shaba ili kusimama dhidi ya uongozi mbovu wa nchi hii, dhidi ya serikali dhalimu ya Tanzania, maafisa wake, makuhani wake na wafuasi wao. Watapigana nasi lakini hawatatushinda, kwa kuwa MUNGU yupo pamoja NASI
     
  13. B

    Benaire JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijafikia level ya udaktari kama yeye lakini nachelea kupinga uelewa wake kuhusu hili.
    Katika nchi ya kidemokrasia wananchi ndio decision makers namaanisha ndio wanaoamua serikali ifanye nini na kama imeshindwa wanachukua uamuzi wa kuiwajibisha kulingana na katiba....wananchi bungeni ni wabunge na wameona serikali imeshindwa,serikali bungeni ni mawaziri na mkuu wao ni waziri mkuu...sasa wananchi hao kwa kufuata katiba wanataka kuiwajibisha serikali inayowatumikia kwa kushindwa,eti unasema wanakosea....ni haki yao kikatiba na udhaifu wao umeanikwa hadharani...sasa dk.Bana hajui kama wananchi ndio wenye mamlaka yaani decision makers....arejee ibara ya nane ya katiba yetu.
     
  14. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Na REDET ya Libya walimwambia hivo Gadaf kwamba asikubari kushinizwa maana yy ni rais na ndiye anamiliki serkali. Sasa yuko wapi?
     
  15. f

    fk12 New Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaonyesha jinsi gani huyu mwanazuoni alivyokuwa frustrated na maisha. Anatafuta kujipendekeza kwa JK ili naye apewe kitengo.
     
  16. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapa mahali si pa kurejea gazeti,tunataka arejee kwa mujibu wa katiba ya JMT,ibara,kifungu kikubwa,kifungu kidogo na kipengele cha ngapi ambapo kuna state kwamba ni makosa kuitaka serikali iwajibike?WASOMI WA NAMNA HII IPO SIKU WATACHARAZWA BAKORA NA WATU WENYE HASIRA.
     
  17. DONNYANGAKA

    DONNYANGAKA JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 284
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Jamani huyu Dr Banna alipewa huu udokta kama kiongozi wa magamba au aliukeshea kabisa huo udokta wake....nway tutafika tu!
     
  18. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Mchumia tu huyu,nadhani kama hizi ndizo aina ya wasomi wa phd kuna uwezekano mkubwa hata nchi inatafunwa kimipango,anafundisha nin udsm bw.bana?hajui sheria?hajui mamlaka ya bunge?hajui wananchi wanataka nini?usomi gani huu usio na vision wala mision,aache kujifanya msemaji wake ccm na kama yeye mwanataaluma twategemea atafsiri mambo in perspective na si kiwepesi namna hiyo.kama msomi na mhadhiri atuonesha kuwa yeye anaona zaidi na adhari za pande mbili kama ni chanya ama hasi na si kukurupuka kusemea serikali kwa hoja dhaifu kama hizo.vinginevyo twamshauri ajipime na ajivue gamba!
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    huyu DR magamba huu u dr kaupata kupitia ufisadi kwa hiyo sikutegemea jipya kwake
     
  20. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata kama serikali inavurunda!!!!!! aaaaaaaaaaaaaaa DOKTERI!!!!! - umelewa hela za mafisadi nini.
     
Loading...