Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni makampuni gani ya ICT yanakuwa outsourced sana hapa tanzania?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by aabb, Feb 14, 2012.

  1. aabb

    aabb Senior Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF, napenda kufahamu ni makampuni gani ya ICT yanakuwa outsourced sana hapa tanzania. Kwa yeyote anayefahamu naomba anijulishe.
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Sikia kaka aabb nkuambie jambo jf ina member zaid ya elfu 60 kwa sasa walio online ni kama elfu 10 tu(currently).Na wote hao syo wote wana ufahamu na masuala au misamiati ya IT.ukisema outsource company kwa miye IT mwenzio nakuelewa ila kwa wengne hakuelewi au wanakuelewa kwa minajiri mingine.Wafafanulie watu wakuelewe na uweke mawasiliano yako ikibidi(email au namba ya simu).Jf inatembelewa na watu weng sana na weng wao wanajua mambo ila baadhi watashndwa kukujibu kwa kuwa syo members.je huon kwa kushndwa kufanya nayokuambia utajiwekea ukuta?Fikiria mkuu.Ni ushaur tu.Hebu jaribu kuwachek infosys wapo pande za kinondon makaburin,kituo cha basi mwemben unateremka mpaka upate mtaa wa mwindu lane karibu na ofs za WFP.Ukifka hapo utapaona.Nawasilisha
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dadavua
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Outsourced mimi sijaelewa chochote
     
  5. aabb

    aabb Senior Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana mkuu kwa kunikumbusha. NI KWAMBA MAKAMPUNI AMBAYO HUKODIWA NA MAKAMPUNI MENGINE ILI YAFANYE KAZI ZA ICT (RADIO, SIMU, INTANETI, COMPUTER) KWA MKATABA WA MUDA FULANI. Mfano kipindi cha boda to boda cha tbc mwishoni walikuwa wanaandika kuwa kimeandaliwa na kamuni moja ya kutayarisha muziki (.....). hii kampuni ndiyo ilikuwa outsourced na tbc.
    Nafikiri kwa kiasi fulani mmenipata.
    Nawasilisha.
     
  6. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    makampuni ya ICT bongo yapo mengi sana,kila manager aliyesoma IT anakampuni mfukoni na inafanya kazi kama hizo
     
Loading...