Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni majonzi: Mamia wajitokeza kuaga mwili wa askari aliyejinyonga moro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Aug 10, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    Mtoto Consolatha Donald (7) akiaga mwili wa marehemu baba yake huku akiwa mikononi mwa mama yake mzazi Diana.
    [​IMG]
    Mwanasheria Aman Mwaipaja ambaye alijitolea kumtetea bure marehemu Dunga kwenye mgogoro wake na baadhi ya polisi wenzake aliwashutumu kushirikiana na majambazi, akitoa heshima zake za mwisho kwa marehemu Dunga.



    [​IMG]
    [h=1]Mjane Diana akiangua kilio baada ya kutoa heshima za mwisho mbele ya mwili wa aliyekuwa mume wake Afande Donald Mathew[/h][​IMG]
    Mchungaji akiongoza ibada ya mazishi
    [​IMG]

    Mwandishi wa Gazeti la Mwananchi Hamida Shariff akimpa pole mke wa marehemu Diana
    [​IMG]



    Danstan Shekidele, Morogoro yetu
    [h=1]Mamia wajitokeza jioni hii kuaga mwili wa askari Donald Mathew Dunga aliyefariki baada ya kujinyonga juzi kwenye daraja la shani mjini Morogoro.[/h][h=6]Mwili wa askari huyo umeagwa jioni hii katika jioni hii kwenye chumba cha kuhifadhia maiti cha hospital ya Mkoa wa Morogoro baada ya Mwili wake kufanyiwa uchunguz kwa zadi ya maaa 48.

    Baada ya ibada fupi iliyofanyika kwenye hospitalini hapo kukamilika, wananchi waliofulika eneo hilo walipata fursa ya kutoa heshima zao za mwisho kwa marehemu na kabla ya safari ya kusafirisha mwili wa marehemu kueleka Moshi haijaanza.

    Miongoni mwa watu walishiriki kwenye tukio hilo ni pamoja na viongozi wa jeshi la polisi, walioratibu kila kitu ikiwemo kutoa gari la kusafirishwamwili, waandishi wa habari, ndugu na jamaa wa marehemu.
    [/h][h=6]Blogzamikoa[/h][h=6]www.blogszamikoa.blogspot.com [/h]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Alikuwa kijana kweli... RIP... Nchi yetu inatamani MALI kuliko UHAI wa Mwanadamu
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    sawa alikuwa kijana mzuri hebu zimwage hizo picha hapa maana Thread yako ni skeleton ijaze nyama (PICHA hizo) hata km ziko Blog za Mikoani tuletee
    Haya nimezipata na ufafanuzi waki ndio huo km unavyonekana na nngu007
     

    Attached Files:

  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ungefanya jitihada ukatuwekea namba ya mjane wa marehemu kwa ajili ya atakae guswa kumtumia michango kidogo kwa ajili ya mtoto. i feel so sorry mtoto kaacha mdogo sana
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli inasikitisha,pumzika kwa amani mpiganaji,Wafiwa Mungu awape uvumilivu
     
  7. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu inasikitisha sana kuona watoto wanaingia katika maisha bila baba wakiwa bado wadogo. Mungu ampe nguvu mjane ya kukabiliana na maisha haya mapya, watoto wapate nguvu ya kuishi bila baba na marehemu R.I.P. Bro!
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sorry nngu007 huenda kulikuwa na matatizo ya mtandao kwani mwanzo kulikuwa hakuna picha, na ndio maana nikakueleza
    Haya nimezipata na ufafanuzi waki ndio huo km unavyonekana na nngu007 na zilipishana kwa muda wa dk 11 tu
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hali hii inatisha sana, sijui who is next. Lakini awamu hii ya utawala ijiangalie sana.
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    oh ok...
     
  11. M

    MERCYCITY JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 272
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kama kuna mkono wa mtu katika kifo hiki ajue yeye na famila yake imelaanika. machozi ya mjane na mtoto hayatakuwa ya bure. Wenye haki wanauawa lakini Mungu wa mbinguni hataacha kulipiza kisasi. Mkifurahi mkidhani mmeshinda hamtaweza kumshinda Mungu wa mbinguni ambaye anazo roho zenu.
     
  12. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah so sad. Vp afande msangi alikuwepo?
     
  13. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kifo chake kitaibua mengi
     
  14. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa
     
  15. k

    kupe JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mtume MUHAMAD SAW aliwafundisha binadamu. aliwaambia usipende kujiweka kimbelembele . SASA MATOKEO YAKE NDIO HAYO AMEACHA MJANE NA WATOTO . wenzake wanaendelea kula . na wataendelea kula na kula
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kifo kingine kibaya kinachoelezea uchafu ambao nchi yetu imeufikia,kwa sasa huwezi kuwa mwema ukaishi kwa amani aidha wakuue au wakusumbue sana lakini yanamwisho haya.
     
Loading...