Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni magazeti yapi? (taja) yanayofichua uovu wa serikali na yapi yanatumiwa na mafisadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jaridotcom2, Jul 28, 2012.

  1. j

    jaridotcom2 Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa uelewa wangu mdogo najua mwanahalisi linaongoza kwa kusema ukweli na kufichua maovu ya serikali lakini ningependa kutajiwa magazeti mengine yanayojitahidi kufichua na yale ya kishezi ni yapi yanayotumiwa na mafisadi kukumbatia uovu nitajie na mmiliki wake Plse.
     
  2. b

    beyanga Senior Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​huru mzalendo jambo leo habari leo yoote haya ya mafisadi
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Raia Mwema linajitahidi kufichua ila Mwananchi siku hizi linaelekea pabaya baada ya Tido kwenda pale...
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,040
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    Uhuru linambwelambwela, yaani halina dira wala mwelekeo.
    Sidhani kama mhariri wake ana uhuru kweli wa kuchuja habari
     
  5. L

    Liky Senior Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwanahalisi tu,habari zilizofanyiwa tafiti,makala zenye mashiko na kuelimisha.kimsingi ndo gazeti pekee ambalo haliyumbishwi kwan dira yake ni ile ile,kumkomboa mwananchi
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mwanahalisi na raiamwema full stop.. Mengne yote ni ya VIBARAKA
     
  7. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwananchi linatumiwa na zito kujtangaza rais 2015 japo kalisalt juz
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanahalisi kiboko afu nachowapendea hawaogopi, wanajua kabisa habari wanazotoa zinaweza kuwapeleka mabwepande lakini bado wanazichapisha i like that BIG UP mwanahalisi nendeni na moyo huo huo na sisi tutanunua magazeti yenu
     
  9. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti tido ataharbu mwananch? wewe uko tanzania gani TIDO Alyerudisha hadHi ya TBC Na kusema ukwel ripot za matokeo ya uchaguz 2010 mpaka JKilaza akamtimua? ha ha ha jpange upya
     
  10. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhuru gazet la mapunga zeze, Kila cku Wanajadil UVCCM cjui hawazjui? mhariri wake Ni Angel Akilimali alisomea shule ya sekondari Didas MASABURI
     
  11. k

    kipuri Senior Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhuru ndio gazeti pekeee lenye kutoa habari za ukweli na uhakika, mengine ni wazushi tu
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    leo habari leo wamejitahidi kuandika uozo
    na hata TBCCM1 yao na radio zao wamejitahidi kutangaza kwa kina kuhusu uozo uliopo tanesco na wabunge vibaraka
    ila kwa habari za kina bado mwanahalisi lipo juu
     
  13. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Gazeti lingine la hovyo,ni TAZAMA. Nashangaa hamligusi. Kuna Mwandishi mmoja anaitwa Julius Mapunda,wa hovyo huyooooooo........!!
     
  14. Jodeny

    Jodeny JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmezoea kusoma magazeti yenu yanayoandika habari za vijiweni, licha ya kumilikiwa na CCM but Uhuru na Mzalendo yamekuwa mstari wa mbele kuandika habari zenye maslahi kwa taifa. Unakumbuka habari ya kuuzwa kwa ufukwe wa Coco, saga nzima ya Injinia Mhando, ufisadi wa uagizaji wa mafuta kwa pamoja na nyingine nyingi. Hao Mwanahalisi walikuwa wapi au walionwa coz kama ukiona habari imeandikwa basi hawajaonwa katika bahasha.
     
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Angalia gazeti la sani,kiu,uwazi,ijumaa na kama hayo!!
     
  16. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2016
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Uhuru Mtambo Uliuzwa 450/- Kwa Kilo
     
Loading...