Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni madhara gani anayapata mwanaume mwenye korodani moja

Discussion in 'JF Doctor' started by nitonye, Jan 22, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wanajf naomba kuuliza hivi eti ni madhara gani anakumbana nayo mwanaume mwenye korodani moja na kama yapo madhara nini hasa tiba yake
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hata sijui korodani ndiyo nini..
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uzalishaji wa mbegu zitakuwa ndogo zaidi ya hapo hamna. Na kama. Tati ni kwamba hio korodani haijashuka inaweza kushushwa na madakari.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Korodani=pumbu.
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mbona siajawahi kuona..hipo?mbona sisi wanaume tunamatatizo sana?
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Na je labda huwa inahitaji operation au?
     
Loading...