Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Madhala gani yanawezakutokea endapo watagoma??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 18, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wadau nimekuwa nikisikia huko nakule kuhusu CHADEMA KUGOMEA RAIS AKIINGIA BUNGENI!Mimi nauliza nini madhara yake wakifanya hivyo??Je nini tija yake wakifanya hivyo??Na kuna faida gani kwa wapiga kura wao waliowachagua majimboni endapo hawaitambui Serikali ya Rais J.Kikwete??Nini ushauri wako kwa wabunge wa CHADEMA??
     
Loading...