Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mabomu tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgen, Oct 1, 2012.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,791
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Wakuu, niko kipawa! ninasikia sauti kama milipuko! Mlio karibu mtutoe wasiwasi!
     
  2. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kimya hadi sasa,itakuwa daladala imepasuka tairi.
     
  3. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,791
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Mkuu! kama ni tairi basi ni ya radi Hii kitu imechukua karibu nusu saa, kwa sasa imetulia!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani chadema wanafungua tawi huko..
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Toka njee uangalie kama ni bomu
     
Loading...