Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mabalozi wa nchi zipi hao waliosemwa leo kushirikiana na wapinzani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Soki, Nov 16, 2011.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi ni mabalozi wa nchi zipi hao waliosemwa leo asubuhi bungeni wakati mchangiaji wa kwanza alipoanza kuchangia muswada huu wa maswala ya katiba?

    Alikuwa analalamika kwamba kuna baadhi ya mabalozi wanakuwa upande wa Upinzani katika swala hili la katiba.

    Na kama ni kweli kumbe wanaogopa pressure from outside!!
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inabidi wajiulize mara mbilimbili kwa nini mabalozi wa side upande wa pili?
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama wapo hao mabalozi basi ni vema wakajieleze kwao haraka wasije tunyima misaada - we know you are accountable to them not to wananchi. Hukumbuki mara baada ya mauaji ya Arusha Mkuu wa kaya aliwaomba radhi na kuahidi kuwa haitatokea tena.
     
  4. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hii ina maana CCM wao hawafikirii kuwa Wapinzni???

    Sasa kama Mabalozi wanasaidia Upinzani basa CCM nao wasubiri watakapo kuwa Wapinzani watapata msaada
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ccm wamechanganyikiwa walimaanisha mabalozi wa nyumba kumi kumi
     
  6. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uoga 2 na kujiami kwa zambi zao.sababu sio wageni wao na mbona wageni wao kama hao huwa hawakui na uoga uo?mafisdi
     
  7. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Ccm dakika 10 kuzungumzia Walk out ya cdm. Dk 4 kumsifia rais kwa tendo la historia kuruhusu nchi kupata katiba. Dk 1 wananchi tuungeni mkono. Halafu unatoka kifua mbele na hizo pumba. Ccm haina mashiko tena masikio mwa mtanzania.
     
  8. k

    kipinduka Senior Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni mtazamo wako,kwa nn u2semee watanzania wakati huja2hoji,acha pumba
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Ndio hata sisi tunashangaa hiyo kauli.
    Mi nadhani mkuu hapo ungemuuliza huyo bwana alieropoka hivyo bungeni, huenda labda ndio wale wanaosinziaga Bungeni wakikurupuka wanaanza kuchangia walichokiota.
     
  10. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Wa ujerumani anasaidia CHADEMA
     
  11. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    they think brother!!!!! wao kazi yao kupiga makofi hata vitu vya kijinga hata simple IQ inang'amua!!
    ''
     
Loading...