Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ma celebrity gani wa bongo wanaomiliki nyumba? Majina

Discussion in 'Celebrities Forum' started by admissionletter, Jan 5, 2011.

  1. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ma "celebrity" wetu wana mwelekeo gani kuhusu kujenga future yao kwa maana na kumiliki makazi (nyumba)? Kuna baadhi ya ma celebrity wa zamani ambao wanamiliki nyumba zao lakini kwa mwelekeo ulioko sasa, ma celebrity wa kizazi kipya wanapenda zaidi kumiliki magari ya kifahari na kusahau kuweka umuhimu wa kuwa na nyumba zao. Wenzao wa Uganda wanajitahidi kuwa na nyumba zao na wanashindana kwa uzuri wa nyumba, si magari peke yake. Marekani vile vile mafanikio ya ma celebrity yanaendana na viwango vya nyumba wanazoishi.Hoja hapa si kwamba nyumba ni bora kuliko gari, hapana. Celebrity kuwa na gari ni muhimu lakini kama hana nyumba gari la kawaida linatosha na kumiliki gari la kifahari hakuna umuhimu. Kumbukumbu ya kazi za ma celebrity itakayobaki kwa muda mrefu ni nyumba si magari. Nimeona juzi juzi mmoja wao kapata ajali na gari la kifahari. Karibuni tutaje hapa majina ya ma celebrity wa bongo wenye nyumba zao na kuwapongeza na kutoa mawazo yetu kuhusu suala hili.
     

    Attached Files:

  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi ninayemjua anamiliki nyumba na inayotoka na jasho lake mwenyewe ni ladyjaydee,sijui ana ngapi ila naijua ile ya kimara.
    (unaweza kumiliki nyumba lakini sio ya jasho lako)
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yaani hata hili la kiria unaliona kuwa gari la kifahari mpaka umelipost hapa kama mfano!!!??
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Juma Kiroboto Nature
     
  5. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hakuna celebrate bongo?????? utakuwa umechanganya jina la state wewe......... unaconsider celebrate kwa factor zip ua hujui ni kwanini mtu anaitwa celbrte.......... hakuna hta moja bongo.......lolooo
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Generally speaking, a celebrity is someone who gets media attention and in certain circumstances show an extroverted personality. There is a wide range of ways by which people may become celebrities: from their profession, appearances in the mass media, or even by complete accident or infamy.
     
  7. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    umbeya tu ukishajua itakusaidia nini?kasome katiba ya nchi uijue vizuri itakusaidia kujua kama wenzako jana arusha wameonewa au wana haki.
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    e bana we kavae sketi kwanza hayo mauno tushayachoka
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Halafu kiuno kigumu hicho kama cha mtoto.inabidi afanye mazoezi ya kuchora 1-10 kwa kiuno ili kukilegeza kidogo,maana hatariiiii!!!
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    he he hee,umeona eeh?lakini shosti haya mazoezi 110 itabidi tufwatane chemba unifafanulie kwa vitendo
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Babu napenda unavyokaba adui ukikosa mpira hukosi mguu hahaha!
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    he heee tulia weye
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    1. Mbowe (Tanzania, aliyorithi kwa babake na nyingine Uingereza, alienda kuinunuwa wakati babaake yuko hai na alikuwa na demu wa kiunguja pale London 1988 or 1989) Jiulize pesa za kununulia nyumba uingereza babake alizipata wapi nae alikuwa mtumishi wa serikali?
    2. Mtikila
    3. Slaa, (Nyumba mbili moja halali moja haramu)
    4. Mnyika (soon, kisha anza kujenga baada ya kuukwaa ubunge!
     
  15. l

    legend Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joyce nakuunga mkono

    umbeya tu ukishajua itakusaidia nini?kasome katiba ya nchi uijue vizuri itakusaidia kujua kama wenzako jana arusha wameonewa au wana haki
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi ninazo mbili na magari mawili ya kfahari, usitake kujua zaidi majina yangu
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kumiliki kokote kwa kitu ni kwa jasho lako, hata kama ni kuhongwa, kwa maana ya kwamba jasho lilimtoka mhusikia kama kaipata hiyo mali kwa ngono, hapo tuna mpa haki sawa yeyete aliye miliki mali .

    Kama ukimaanisha kumiliki kwa kuhongwa sio kwa jasho, utajuaje hawa watu maarufu duniani kama hawahongwi? Umesha sikai story za hawa super models wanavyo hongwa na ma tycoon pesa nyingi ili walale nao? Hwana movies stars wa Holywood wanavyo hongwa na billionears za huko Uarabuni kulala nao? wote hawa tukiona nyumba zao tuna heshimu eti ni matajiri.

    Huyo Lady JD mwenyewe huwezi jua , yeye ni mwaname na naweza tumia uwanauke wake kupata chohocte ana chotaka na hiyo ni moja ya akili na ujanja.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tuwasiliane nikusaidie kuzitunza lol
     
  19. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Riz one nyumba 3 na gari za kifahari 4, Rostam kila mkoa na barani Ulaya ana Nyumba za bei ghari zenye thamani ya mabilioni ya Tshs.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    nnape?
     
Loading...