Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Lipi Lengo Kuu la CCM? Kuendelea Kutawala au Kutuondoa Katika Umasikini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kagalala, Apr 26, 2012.

  1. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadau

    Katika kipindi cha week moja tumekuwa katika msukosuko wa kuwasema au kuwataja mawaziri ambao wanashtumiwa kutumia madaraka yao vibaya kwa kukwapua mali za nchi yetu. Haya yamekuwa yakitokea kwa viongozi kadhaa ndani ya serikali na chama tawala (CCM).

    Vikao vya ndani ya CCM tunasikia vinafanyika mara kwa mara na hivi karibuni kulikuwa na vikao wa wabunge kutoka CCM. Wengi hatujui haswa yanayojadiliwa katika hivyo vikao zaidi ya habari za hapa na pale ambazo hama tunazipata humu kwenye jamvi (JF) au vyombo vingine vya habari.

    Swali linalonijia mara kwa mara ni Je katika hivyo vikao CCM wanajadili jinsi ya kuendelea kutawala au jinsi ya kumkomboa Mtanzania wa kawaida katika hali ngumu ya maisha inayomkabili? Viongozi wanaoshtumiwa kuwaletea watanzania hali ngumu ya maisha bado wanaendelea na vyeo vyao na hata wabunge wanaojaribu kuwakemea wanatishiwa maisha yao. Je CCM inafanya hivyo kwa manufaa ya Mtanzania au mwana CCM (aliye na cheo).

    Enyi wana CCM, tuambieni mbiu yenu kuu ni Kuendelea kutawala au Kumkomboa Mtanzania katika hali ngumu ya maisha?
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huna pointi CCM ni chama chenye dola kamili, si vyama vya msimu kama CDM
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Lengo lao ni kuendelea kutawala.
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hajakataa mjinga wewe , kauliza matokeo ya vikao ni nini wewe utakuwa unachukuliwa na kigogo wa ccm
     
  5. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama lengo lao kuendelea kutawala wakati Watanzania tunaendelea kufa kwa kukosa madawa hospital, vigari vyetu vinakatika spring kila siku kwenye mashimo barabarani, kula milo miwili anasa, inabidi tumipe lipi bora. Kuendelea kuwa na CCM au kuangalia plan B
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Milele
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Plan B ni kuhama nchi mkuu kwa.maana piga ua hivi vyama vya msimu nu ngumu kushika dola
     
Loading...