Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini watanzania tutatendewa haki kwa mtindo huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mosachaoghoko, Jun 1, 2011.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe kamanda kanda maalumu ya kipolisi ya Tarime -Rorya na viongozi wengine wa serikali wanalipwa mishahara mingine mbali ya wanayolipwa na umma wa watanzania kupitia kodi yao sasa
    kamanda anachukua mshahara mwingine toka Barrick North mara Tshs 6000,000/milioni sita kila mwezi na ndoo maana uonevu kwa raia wa nyamongo hautakoma pamoja na unyanyasaji na ubakaji unaotendwa na maaskari na walinzi wa mgodi wa North mara
     
Loading...