Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini uongozi wa chuo kikuu ulibariki maandamano ya wanafunzi???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Feb 5, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kamanda wa polisi mkoa wa kinondoni amesema walilazimika kuyatawanya maandamano ya wanachuo kwa kuwa uongozi wa chuo haukua na taarifa zozote na wala haukubariki maandamano hayo. Nijuavyo mimi jeshi la polisi ndilo lenye mamlaka ya kutoa kibali cha maandamano. Kumbukumbu zangu za hivi karibuni zinanionesha kuwa uongozi wa chuo kikuu siku zote umekua ukipinga migomo na maandamano ya wanafunzi na siku zote umekua mstari wa mbele kubandika matangazo ya kuwaonya wanafunzi na kutishia kuchukua hatua za kisheria. Nauliza ni lini uongozi wa chuo umepewa mamlaka ya kubarikia au kuruhusu maandamano ya wanafunzi.
     
  2. Daudi Paul

    Daudi Paul Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Kama nilimuelewa vizuri Makamu wa Rais wa serikali ya wanachuo, nikuwa approach ya wanafunzi katika suala zima la nyongeza ya posho, haikuwa nzuri, Bunge lao litoe approach nawakitumia njia hiyo then serikali isipo sikiliza hapo Uongozi wa wanachuo pamoja na wanachuo wanaweza kuandamana ili kushinikiza nyongeza hiyo wanayodai.:sick:
     
Loading...