Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini ukomo wa kutafuta ajira?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by aikaruwa1983, Feb 15, 2012.

  1. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Hey wana JF wasaka ajira kama mimi.

    Nimekaa na kujiuliza toka nimemaliza chuo huu ni mwaka wa tatu nimekuwa nikiapply kazi kwa miaka yote hiyo lkn sijapata, pia nimejitahidi hata kutafuta mtaji nijiajiri lkn inakataa.

    Sasa hivi nimekuwa naona matangazo ya kazi but nimekuwa mzito kuapply coz nafikiria je ni bora hela ya stamp niende gengeni kula au niendelee kuinufaisha Posta.

    Naombeni ushauri hivi inatakiwa muda gani ufike ili mtu aache kutafuta kazi mm najua ukomo ni kupata kazi bt kazi hazipatikani, hebu tushauriane.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu,uckate tamaa.
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    ndugu ss tushauriane maana umri unasonga na mambo hayaendi ss tufanye nn ndugu
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    This life is harder, life is harder me ckati tamaa tamaa cku moja ntapata.
    Mia.
     
  5. M

    Mayuka Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikubwa nachoweza kukushauri wahamasishe vijana wenzako wasiichague serikali legelege ya CCM na hao vijana waweilimishe mama zao na baba zao waachane na CCM,mana tunaitaji mabadiliko,ili na watu wengine waonyeshe skills zao mana tuna migodi mingi sana tungeweza kuwaajiri vijana wetu huko,tuna viwanda vilivyokufa vikifufuliwa vijana wetu wanatapata ajira,ila tukibaki na wimbo wa CCM wataendelea CCM na watoto wao kupeana ajira na kula national cake.
     
  6. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    ss Kanchi kama ukitumia ten years kutafuta kazi hivi hiyo taaluma yako itakuwepo kweli....maana ninachokifanya ss hv haiwezekani kuki-add kwenye CV...............i think one day yes itatuponza au!!
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Mayuka issue siyo politiking ukweli hata hiyo nguvu ya kumobilise watu haipo..........uchaguzi uliopita nilifaya kazi hiyo bt raia wananjaa sana yaani akiona wekundu tu anuza kura.......!!!
     
  8. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    no shortcut in life, piga goti muombe mungu,,,,
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole Mkuu, haitakiwi kukata tamaa maana ipo siku utafanikiwa tu. Tupo Wengi tu wa 08 lakini mambo bado si shwari lakini tunakomaa hivyo hivyo.
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sawa ckatai lakini 2peane moyo wanajf na hiyo yes isha2ponza tayari wandugu.
     
  11. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We need to do something about this,mi mwenyewe nimepigika kitambo sana bila kazi,nimeona sasa niweke mavyeti pembeni nipambane mimi kama mimi
     
  12. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    nilizani niko peke yangu we got to hustle hard
     
  13. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    thanks Likwanda ila kwa aliepiga kitabu then mambo hayaendi inauma vibaya mno...thanks kwa kunipa moyo najua wengine wanasema kusoma ni kitu kingine na ajira ni kitu ingine but reality ukitoka chuoni 100% tunafikiria kuajiriwa so kuanza kufanya kazi za manamba huku street ni kama kifungo cha nje!!!
     
  14. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    true man ss tukipigana kwa mwendo huu kweli itawezekana bt kwa stress za life nahisi umri wa kuishi unapungua coz inakuwa ngumu kutimiza ndoto.........
     
  15. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    well said... True fact
     
  16. a

    allymawe New Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tunasoma kwa tabu wazazi wanajinyima nyumbani wengine wanauza nyumba mtoto asome bt kaz zinatolewa kindugu,INAUMA SANA.
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah aisee sina tofauti na mleta sredi...sijajua mwisho wake ni nini
     
  18. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mfumo wetu wa elimu unamapungufu kidogo kwani watu wanaandaliwa kwa ajili ya kuajiriwa tena kwa nafasi zitakazotokea, kitu ambacho hakiendani na ulimwengu wa sasa. Nafasi ya kazi inapotokea utaona walio-apply ni wengi zaidi hivyo kufanya ushindani kuwa mkubwa zaidi.

    Read inspirational books such as; Think and grow rich, Richest Man in Babylon, Why we want yo to be rich, Acres of Diamond etc.

    Remember: "Winners do not do different things. They do things differently"
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Haya mavitabu yanadanganya watu haya.
     
  20. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    apetite ya kusoma kaipo kbs...........yaani akili iko kwenye kazi vs hela only
     
Loading...