Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini uandikishaji wa vitambulisho vya kupigia kura, utaanza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Blac kid, Oct 28, 2012.

  1. B

    Blac kid JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 3,321
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hi wanaJF, napenda kufahamu ni lini taasisi ya uchaguzi Tanzania-NEC, itaanza mchakato wa kusajili na kutoa ID cards za kupigia kura? Kumekuwepo na chaguzi za dharula, na bado zitaendelea kuwepo. Hili linatuathiri tuliopoteza kadi na ambao hatukuwahi kuwa nazo, tunakosa haki yetu ya msingi. My take: Ikitokea fursa hiyo vijana itumieni effectively!!
     
  2. m

    mdunya JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kadi yangu naitunza kama vyeti vyangu
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na vitambulisho vya uraia vimefikia wapi jamani? ni vizuri tuendelee kuuliza uliza maana wajanja wako wengi nchi hii.
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280

    Ya kwangu wallahi hata mende akiikojolea tu anakufa papo hapo! Mimende kibao imekufa humu ghetto kwangu kwa sababu ya kukichezea kitambulisho changu cha mpigakura. Baada ya Kitabu chetu, ID yangu inafuata katika ninavyovienzi. Ha ha ha ha ha ha!
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wanasubir waone upepo wa kisiasa unavyokwenda, israel mtoa roho yupo karibu sana kuimaliza CCM, labda CCM walijua wakichelewa kuandikisha ndivyo watakavyopata mda wa kuendelea kuishi kidogo.
     
  6. o

    obwato JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 1,191
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Watawala wanajua fika wakijichanganya kuandikisha mapema watapata usumbufu mkubwa kwenye chaguzi ndogo, kuna vijana wengi waliotoka kwenye mabehewa ya shule za kata wanasubiri kwa hamu kupata hizo kadi waoneshe elimu waliyoipata kwa vitendo. Bora tucheleweshe kidogo mpaka muda wa chaguzi ndogo upite.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    aaah! hivi bado kidogo, mchakato unaendelea, si unajua managements yote ya wanaoviandaa ni wakenya na wasomali.....! hao ndo wenye nchi hii na ndo wanaopaswa kupata hivyo vitambulisho, wee wakutoka kishumundu hujatimiza masharti bado.
     
  8. B

    Blac kid JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 3,321
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    wengi tunavitumia kama id ya uraia, so 24 hrs kwenye wallet. Mwezi march nimeibiwa wallet nzima!
     
  9. B

    Blac kid JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 3,321
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kweli hiyo itakuwa sababu make NEC, Policcm, mahakama na takukuru zishabinafshishwa, na CCM ndo mmiliki!
     
Loading...