Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini tutapata majibu ya maswali haya ndpo tuendelee kutizama muvi hi mpya ya dr.nchimbi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Jul 10, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bado tuna vitendawili vingi havijateguliwa,lakini bado tunaendelea kutegwa,ni lini sasa tutapata majibu angalau robo tatu ya maswli tuliyokwishauliza kabla ya kuendelea na hii muvi mpya ya DR.NCHIMBI?.ni lini serikali hii itaacha kutugeuza sisi wananchi wajinga?na je? ni lini sisi wananchi tutaseMa basi ,yatosha???????????
     
Loading...