Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini tutafika?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Feb 21, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ....chakula chetu cha asili, swali linabaki, Ni lini tutafika kwa hali hii?


    Ugaki.JPG
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    safari bado ni ndefu sana...yawezekana tusifike
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutakula mizizi
     
  4. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Tutafika siku tutakayokuwa tumefika.

    Lol
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tutafika tukiwa tumechoka sana......... Inawezekana hawajui EPA, Richmond/Dowans, Merereta etc yet, they are directly affected by those scandalous sleaze. Tutafika Tanzanite imeisha, Kiwira imeisha, Bulyanhulu kwishney etc, tukiwa tumebaki na mashimo........ Hv riding from Dar to Dodoma.... from 2000's what has changed? Muulize JK au mbunge/waziri yeyote... si ndo njia wanayopita wakielekea mjengoni? Nothing has changed than more desertification, etc.....
     
  6. N

    Nothing4good Senior Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanzania 2kiamua 2tafika kwa kutokuchagua tena mkwere na yule mla panya maana ndo wana22mbukiza shimoni 2kifanya kama misri 2tafika
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao wanaosonga ugali na yeboyebo mguuni ndiyo siku ya uchaguzi wanakwambia hawaaamini kama kiongozi wa kuendesha nchi anaweza kutoka chama kingine kama sio CCM... Kwa hiyo siku wakiishaelewa kuwa tunahitaji kiongozi na si chama ndo safari itakuwa bora kwa kiasi fulani.
     
  8. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I think it's better not to ask 'Ni lini tutafika?' while we are heading no where! Hatuna mwelekeo ndugu yangu. Ndiyo maana kila siku tuko palepale!!!
     
  9. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Hapa ni kwa ajili ya survival tu and not living
     
  10. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli inasikitisha sana dunia ya leo bado tunaishi katika umasikini mkubwa kiasi hichi...!
     
  11. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    2033 kama ngeleja alivyosema
     
Loading...