Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini Tanzania tutakuwa na flyovers?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkwele, Aug 28, 2012.

  1. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Flyover-Nairobi.jpg Flyover-Nairobi..jpg
    Fly overs katika jiji la Nairobi, Ee Mungu tujalie na sisi Tanzania tujengewe na viongozi wetu barabara juu kama Kenya.
     
  2. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii project ngum ngoja kwanza labda nikitoka madarakani ndo ntapiga kelele kwa ataefuata
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tumeshindwa kumaliza tatizo la wanafunzi kukaa chini, tutaliweza hili la flyovers? Miti tunayo, mafundi seremala kibao, lakini madawati mnhh....Flyovers kwa hali tuliyo nayo ni luxury sio necessity.
     
  4. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine ni vizuri kuota ndoto za alinacha
    kwani zinasaidia kupunguza msongo wa mawazo...
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    [​IMG]


    wacha tuendelee kuota aise
     
  8. m

    manduchu Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    siku tukiwathamini wasomi wetu walio vyuoni, na siku tutakapojua matatizo yetu,
     
  9. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tujenge tukale wapi,unaumwa nini!?
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watu wako busy wanapiga hela za uwizi nyie..fly overs subirini kwanza
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kenya wabafikiria kujenga metro nyie mnafikiria kujenga flyovers
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mchakato na upembujzi yakinifu bado unaendelea na ukimalizika ndio atatafutwa mfadhili wa mradi mpaka sasa bado upembuzi yakinifu haujamalizika
     
  13. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni lini Tanzania mtoto wa mwananchi mwenye kipato duni hatowaza bodi ya mikopo katika utoaji wa mikopo yao.....?
     
  14. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wako bize kuchukua chao mapema watafikira flyover saa ngapi?
     
  15. k

    kupe JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    watanzania bwana . watu milo mitatu kwa siku inawashinda . nauli za daladala dcm zinawashinda . eti un afikiria fly overs . kweli hiki kichwa cha MWENDAWAZIMU
     
  16. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Hii ndio ilikuwa flyover yetu, kuna mbili ama tatu kama hizi zinakuja na ujenzi unaondelea sasa hivi
     

    Attached Files:

  17. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Hii hapa itajengwa Mwenge/Mlalakua Miaka 50 inayokuja.............tuzidi kufikiria hivyo.
     
  18. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Labda wajapani wanaweza kuja na sampuli hii pale TAZARA................
    [​IMG]
     
  19. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania inajengwa na wenye Moyo, lakini inaliwa na wenye Choyo!
     
  20. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Saa zingine ukiwa haujawahi kufika Afrika au Tz na ukawa unafwatilia jinsi watu wake wanavyoongea na kujadiliana unaweza ukafikiri labda hawa watu matatizo yao ni level nyingine kabisa na sio basic kama ilivyo, lakini ukifika na kuona tunavyoishi na mambo ambayo tumeyapa kipaumbele basi hautashangaa kwa nini ni maskini na watu wa mwisho Duniani karibu kwa kila kitu isipokuwa labda anasa!

    Ni mambo ya kushangaza sana, watu wanalilia flyovers, wakati si ajabu hao wote wanaolilia flyover zijengwe Dar wakitaka kwenda kuwatembelea wazazi wao vijijini kwao wanaulizia kama mvua zimeanza ili wasikwame kwenye matope, si ajabu walisoma shule za bila madawati na walikaa kwenye sakafu kama walikuwa na bahati kidogo vinginevyo vumbini na mpaka leo si ajabu shule walizoma hali ni hiyo hiyo kama sio mbaya zaidi.

    Mtu anaacha kulilia barabara zijengwe kuunganisha Tz nzima, analilia flyover Dar kwa maana anaishi Dar ili aweze kupiga picha, mtu anaacha kulilia reli ya kati ifufuliwe ili ipunguze gharama za usafiri kwa watu na hasa mizigo ili angalau hata kama yeye anaishi Dar labda bei chakula inaweza kushuka analilia flyover!
    Sitashangaa kama Serikali ikifanya kura ya maoni Je, wajenge flyovers Dar au wakamilishe miradi wa barabara Tz nzima na kukufua Reli, kukawa kuna watu wengi tu watakaopigia flyovers ili wakapige picha na kuweka facebook!

     
Loading...