Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini tanzania tutaanza kuwaenzi wasanii wetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Jan 13, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunawaenzi vipi wasasnii wetu?
    wapo wengi wa ngoma na maigizo, miziki ya dansi na michezo.
    je tunawaenzi vipi, wao na mchango wao kwa jamii?
    Morris Nyunyusa, ni nani anamkumbuka?
    Wachezi ndio tunao wengi lakini hamna anaewakumbuka,
    hawamo hata kwenye benchi la ufundi la Taifa Stars.



    [​IMG] Roger Milla mchezaji wa zamani wa Cameroon
     
Loading...